Hạng B2
22/3/22
313
284
63
em mượn chiếc future fi của phụ huynh đi làm rồi ạ . chứ giá xăng này xách tay ga đi làm thì xác định em đói mất :p

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Dạ, em cảm ơn Bác đã đánh giá cao em, nhưng em không dám cướp công của 2 anh: Goldad và trunghq119 trên này đâu ạ! 2 anh ấy đều dự đoán 29.990 nên BTC quyết định chia đều giải Vietlotte cho 2 anh ấy rồi ạ. :D :D :D
Thế thì 3 thầy lãnh 1 giải như Nobel cho rồi!
Có gì mà ngượng!!

• Haha
Reactions: Phước.OS
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Giờ này mà thg Bu với chả tin... nc sx được dầu mà bon no xuât rồi nhâp lại là hiểu ồi... 1 lít xg nó annn thueee maaa nhaaa nooo hơn 50% ồi
Thế cái thằng Bu với Tin.
Và thằng Bi với Đen.
Thằng nào sẽ cứu thế giới khỏi nghèo đói đây hả bác

Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Chờ Mr Trump hay ai tương tự thôi... Tin gì hai thg kia: một thg man rợ, một thg lú lẩn
Đúng thật 2 thằng khốn bác ạ.
Bao người tán gia bại sản vì 2 lão.
Trump hay ngoa mồm nhưng đúng là không phải loại giẻ rách như Bu Tin với Bi Đen.
Mẹ nó nước bự gần bằng quả đất mà đi bóp dái thằng con nít kế bên thì chuẩn hài.

• Like
Reactions: kdldt
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
em mượn chiếc future fi của phụ huynh đi làm rồi ạ . chứ giá xăng này xách tay ga đi làm thì xác định em đói mất :p
Tớ giờ đi Wave mới nè bác.
Còn con xe Novou cất tủ luôn.
Giờ đi lại xe số thấy hay phết.
Xe ốm quá nên chạy rất nhẹ.
Còn xăng chắc khá hơn, nhẹ hơn tay ga 1 đoạn thế kia cơ mà.

• Love
Reactions: KiD.Z
Hạng B2
22/3/22
313
284
63
Tớ giờ đi Wave mới nè bác.
Còn con xe Novou cất tủ luôn.
Giờ đi lại xe số thấy hay phết.
Xe ốm quá nên chạy rất nhẹ.
Còn xăng chắc khá hơn, nhẹ hơn tay ga 1 đoạn thế kia cơ mà.
chuẩn luôn bác chạy tay ga riết qua xe số cảm thấy nhẹ nhàng hơn nhiều , e thì thấy cảm giác đầm chắc nó thua xe ga chút do xe ga nặng hơn thôi.

nouvo cất tủ là đúng bác ạ , k biết bác chạy đời nào chứ nhà e có chiếc nouvo 4 uống xăng như trẻ em uống philatop :(

• Like
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
chuẩn luôn bác chạy tay ga riết qua xe số cảm thấy nhẹ nhàng hơn nhiều , e thì thấy cảm giác đầm chắc nó thua xe ga chút do xe ga nặng hơn thôi.

nouvo cất tủ là đúng bác ạ , k biết bác chạy đời nào chứ nhà e có chiếc nouvo 4 uống xăng như trẻ em uống philatop :(
Em Novou đời 5 xăng Fi rồi mà vẫn uống philatop vãi tè.
Xe số nhẹ hẳn bác ơi, có ít êm hơn tí thôi, hợp với ai mê đua phóng :-D

• Love
Reactions: KiD.Z
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Em cảm thấy vụ xăng dầu nầy ....hơi giống test kit của Việt Á quá :):):):)
Đúng thật 2 thằng khốn bác ạ.
Bao người tán gia bại sản vì 2 lão.
Trump hay ngoa mồm nhưng đúng là không phải loại giẻ rách như Bu Tin với Bi Đen.
Mẹ nó nước bự gần bằng quả đất mà đi bóp dái thằng con nít kế bên thì chuẩn hài.
Đâu phải đâu ...VN mình có lợi thế là sát với TQ, mà Nga thì xuất siêu dầu cho TQ với Ấn độ thì đường đi Nga-TQ-VN vừa ngắn vừa rẽ hơn đi từ Mỹ về. Em nghi là sau vụ lùm xùm chiến tranh Nga-Ukraine có lẽ vài bác sẽ bị khiển trách và kỹ luật ....vì nhập xăng từ Nga mà lại bán giá tây phương :):):):)

• Haha