Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com
RE: giá xe air black

Trích đoạn: Gạch

Trích đoạn: thuvtn

...đón luồng xe mới sắp ra của HD đó là ...

Chính xác các bác ạ, hôm trước e có nhờ vã người bạn lấy được AB với giá 28, dưng lại được nghe phán rằng, 28t đấy mua AB làm gì, để mua con HD này (tên gì thì e ko biết :D) hay hơn :D
thế có " rò rỉ " tí thông tin nào về con " HD mới " đó chưa bác ? cho em xem tí nào :)

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

HD mới? 1 là AB màu mới, 2 là... Wave mới! ;) thôi đừng đợi các bác ơi.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.958
113
đây

địa chỉ DT cửa hàng em không có bác ạ, nhưng thế này, ngay tại gần khu công nghiệp Tiên Du, giáp ranh Bắc Giang và Bắc ninh cũng bán giá đó, Su Ha 22,8tr rước ngay, AB 28tr, bác nào có người nhà ở quê có thể nhờ mua hộ vô tư.

hoặc ngay trên con đường đi từ Vĩnh Phúc lên Hà Nội có đi ngang qua 1 đại lý Honda, em đã nghỉ uống nước tại đó, AB 28tr

@ bác đàolỗ: em về đưa bà nội (Vĩnh Phúc) nhân tiện qua ngoại chơi,

ít về quê nên đường sá mù tịt, bác nào có họ hàng cứ xác minh xem em nói đúng không nhé

Hạng B2
7/3/08
275
0
0

Mịa nó chứ , sáng sớm xách tiền đi mua HAYATE , Ngu Ngu sao lên mạng bị thằng bạn gửi tấm hình , báo cái tin , làm lăn tăn trở lại luôn , . . . . ( Em chân thành cáo lỗi với bác MGShock ) hic hic T__T

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

nếu bác thấy có hứng thú với em Nou 4 này thì cứ chờ, có sao đâu ? cái mới ai mà ko mê chứ :D

Hạng B1
11/7/07
99
0
0
www.otosaigon.com

Các bác ơi tôi nói thật nhé, tất nhiên mỗi người mỗi ý, mỗi sở thích khác nhau, cái xe là phương tiện đi lại... Nó gần gũi mình hơn cả...vợ (vì ngày nào mình cũng phải cưỡi nó, còn vợ thì... hì hì...) nên mua xe mình phải đắn đo thật kỹ, nếu nhiều tiền ra làm con SH< PS>>>thì không nói làm gì, khoảng tầm 30 triệu các bác cứ Honđa mà chạy... Sau này đổi xe cũng dễ. Hồi năm 2000 tôi mua chiếc FUTURE của hon đa, đi 4 vạn cây số vẫn có người lăn đến đòi bằng mua bằng được 16 triệu... Sau đó là chiếc DYLAN của vợ, đi 2 năm bán chỉ lỗ có... 1 ngàn USD. Trong khi đó chiếc Excell của SYM, hồi mới ra mua gần 47 triệu, giờ không biết có được 13 triệu không mà mới đi có 2 vạn cây, NOUVO của thằng em cũng thế, đi 3 vạn cây, thợ chỉ trả có 7 triệu, nó mang xe về bảo là đi thêm chút nữa cho nhà quê... SU cũng vậy, 7 triệu chiếc Viva mà chẳng ai hỏi... Tất nhiên phân tích vấn đề này có nhiều người còn giỏi hơn tôi nhiều nhưng dân mình thích và chuộng HD lắm các bác ạ... Và tôi cũng vậy, lần sau mà có đổi xe tôi sẽ chỉ mua HD thôi...

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Con Honda chuẩn bị ra là Wave X 100, cũng là bình mới rượu cũ thôi. Khung sườn, máy móc Wave Anpha, RS rồi khoác ra bộ vỏ mới thành Wave X 100. Trong khi xe Tung của nhái đã chạy ngoài đường rồi. Các bác cứ vào box Honda Bikers bên Bikervietnam.com là có đấy.

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

em cũng ko ngại nói thật các bác nghe ... tất nhiên mỗi người mỗi ý, mỗi sở thích khác nhau, cái xe là phương tiện đi lại... Nó gần gũi mình hơn cả...vợ (vì ngày nào mình cũng phải cưỡi nó, còn vợ thì... hì hì...) nên mua xe mình phải đắn đo thật kỹcó tiền mua con SH<PS> ko nói làm jì chứ tầm 30tr thì chưa chắc Honda nó là lựa chọn tối ưu ! Có lẽ cái thời dĩ vãng xa xưa thì Honda là nhất ! bây giờ thương hiệu Honda nó cũng vẫn là 1 đẳng cấp đấy, nhưng là Honda ở đâu đẩu chứ chả phải Honda Việt Nam ta :D 1 loạt wave thì em thà chạy Sirius, Star, " cao cấp " hơn như Fu Neo, Fu Fi ... thì em thà chạy Jupiter ! Bác meccameng nói ko xai, Fu1 thì phải nói là rất tốt, nhưng từ Fu2 < nhái Innova >, Fu Neo, bác mà bán được như thế cũng là chuyện khó đấy ... Bác lấy Excell II 3xtr ra bác so với Dylan thì em thấy giống so con cầy ghẻ với con chó Becgiê ! Nouvo chạy 3 vạn cây ... em tính xem, 3 vạn là bao nhiu nhễ ? em dốt toán thế :D ... à à, 3 vạn những 30.000km < ba mươi ngàn ki lô mét > [&:] ... mà Nouvo của em bác là Nouvo đời nào ? đừng nói em là Nouvo 3 nhé bác ... Excell 2 bác mua gần 47tr, giờ bác bán >20tr có người mua đấy bác ! ... Còn Su Viva ... thì em pó cánh vì ko chơi em này lần nào :D ... Biết là " dân mình " thích, chuộng HD, nhưng mình ko phải là họ bác ợ ! Mình là mình chứ ! chọn xe là chọn theo nhu cầu của mình nữa, đừng có theo phong trào thế ! Mua xe rồi, bán đi tất nhiên phải chịu lỗ, mà ko lẽ mua xe chạy là cứ tất tất phải nghĩ tới ngày bán em nó sao ? Em thấy cứ thích thì mua, con nào đi tốt thì mua, ko nhất thiết phải vì bán được giá cao bác à ... vài dòng lủng củng chia sẻ cùng các bác :D :D:D:D

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Trích đoạn: meccameng
.......
Tất nhiên phân tích vấn đề này có nhiều người còn giỏi hơn tôi nhiều nhưng dân mình thích và chuộng HD lắm các bác ạ... Và tôi cũng vậy, lần sau mà có đổi xe tôi sẽ chỉ mua HD thôi...
Trích đoạn: MGShock
.....
.. Em thấy cứ thích thì mua, con nào đi tốt thì mua, ko nhất thiết phải vì bán được giá cao bác à ... vài dòng lủng củng chia sẻ cùng các bác :D :D:D:D
Cuối cùng, túm lại là thế này:

- Thích cái gì thì mua cái đó. Hết ạ! :D

Trích đoạn: dentrang

Em ở tỉnh NINH BÌNH hôm 10/3 hỏi vẫn là 33 tr các bác ạ, em hỏi dứt lời cũng Nghĩ ngợi, cũng đắn đo mất mấy phút rồi quyết định chạy ra su cưới em HY luôn rẻ hơn đúng 10 tr200, có khác gì nhau đâu nhỉ ??? hì hì tính em thì nghĩ sao là làm thế chứ em nghĩ bỏ ra từng ấy tiền để sở hữu AB em cứ tiếc. nói thật là em thấy lựa chọn cũng dựa vào cảm tính đến 70% chứ! Thôi thì may rủi chắc con Su này nó cũng ko đến nỗi làm em ân hận! Vài lời dài dòng thôi mong các bác đừng trách em.
Tuần trc em mới lấy cho thằng em hết 36t300 vậy mà em cứ khen thắng đó bán rẻ vì em hỏi mấy chỗ nó toàn kêu trên 37t thôi. Thiệt là đau lòng quá đi.