Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/6/07
182
0
0
RE: Giấc mơ HONDA CIVIC, hơn một năm nhìn lại!

hic, đúng là góc chữ A khuất quá, hôm nay em làm roẹt phát bên hông, mà xe mới lấy đc 4 hôm hic. bị 1 vệt gần 1 mét, tuần sau em phải mang cho bảo hiểm sơn lại thôi hic. ko biết vào hãng sơn có chuẩn màu ko và làm có lâu ko các bác? trong bủoi sáng có lấy ngay đc ko? chứ mà để qua ngày, về vợ cả lải nhải nhức đầu lắm hic

Tập Lái
5/8/07
18
0
0

Honda civic cũng là 1 lựa chọn hợp lý

Hạng B2
26/7/05
341
9
18

Trích đoạn: trung1982

hic, đúng là góc chữ A khuất quá, hôm nay em làm roẹt phát bên hông, mà xe mới lấy đc 4 hôm hic. bị 1 vệt gần 1 mét, tuần sau em phải mang cho bảo hiểm sơn lại thôi hic. ko biết vào hãng sơn có chuẩn màu ko và làm có lâu ko các bác? trong bủoi sáng có lấy ngay đc ko? chứ mà để qua ngày, về vợ cả lải nhải nhức đầu lắm hic

Chuyện nhỏ bác ơi, lái riết rồi quen với canh góc chữ A, nhất là bác sẽ thấy chuyện cọ quẹt là... bình thường :D
Bác cũng nên chuẩn bị tư tưởng để ...nhức đầu trong 2-3 ngày.

Hạng B1
2/8/07
61
0
0
39

mấy bác nhà mình mỗi người mỗi sở thích, ai thích thì nói civic ok, ai ko thích thì ko nói vậy...thế nên các bác đừng tranh luận nhau nữa, nhưng em thì em thích civic...:D ...tại em cũng chạy civic mà,hehe, tạm thời em thấy nó cũng tương đối ok:)

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Trích đoạn: thunder

Trích đoạn: trung1982

Chuyện nhỏ bác ơi, lái riết rồi quen với canh góc chữ A, nhất là bác sẽ thấy chuyện cọ quẹt là... bình thường :D
Bác cũng nên chuẩn bị tư tưởng để ...nhức đầu trong 2-3 ngày.

Vợ 2 ở trong Honda Tây Hồ mấy hôm rồi nè, mà có mỗi sơn lại thôi đó bác. uhuhuh
Mà gần 1 mét chắc của bác còn móp cả tôn rồi, chắc phải gò lại :D

không sao đâu bác !! nến xe bác còn mới thì chỉ cần dậm lại chổ vết sứt !! còn nến nặng quá thì hết cái xe luôn ! mà bác yêm tâm !!ở trong honda có máy pha màu rât chuẩn theo hãng mà !!:D

Hạng B2
1/6/07
182
0
0

vâng! hôm nay em có gọi điện cho chú sale ở honda giải phóng, chú ý bảo cứ vác xe đến hôm sau lấy xe. em mua bảo hiểm của Bảo Việt, mà honda liên kết với hãng bảo hiểm này nên cũng tiện các bác ạ. có vấn đề gì vào chính hãng sửa chữa cho chuẩn, tiền nong anh bảo hiểm lo mà. sợ gì hêhh

hix cho em post thêm !! em lỡ tay xóa không được ,:)xe nhà em cũng vậy !! mà sao ra đường người ta thích quẹt em civic dữ vậy !! chắc là nó dễ thương:D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.