Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
RE: Đăng ký nội dung OS tennis Masters Cup và Single Cup

Em củng yếu lắm nên cho em 1 suất single nhe !!...
yếu cũng phải lên master OS để các bác quangtin, landrover , dksia, có chổ chơi chứ !

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Ơ, quangtin cũng tham gia à. Thế thì các bác cho em với quangtin là 1 đôi thi đấu trực tiếp nhé. Để 1 trong 2 người còn được vô vòng 2 cho nở mày nở mặt với bạn bè... Hé hé.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

@quangtin, dksia
nhưng là đánh đơn bác à , còn đánh đôi các bác sẽ đứng chung với Vinh, SG_blue hay lh_nhut chứ ai cho 2 bác đứng chung với nhau
ka..ka..ka

Tập Lái
4/9/07
10
0
1

Em là thành viên mới và mới chơi tenis được 05 năm, nghe các bác bàn tán sôi nổi quá em cũng muốn tham gia. Các bác cho em "hai chân" (chứ một chân làm sao đứng vững được mà chạy đánh được hả các bác ) đánh đơn và đánh đôi luôn

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

@heroshort , bác hiện chơi ở sân nào ? khu vực nào ? bác có thể ghé sân Z756, lan anh, .....để dawmgoodman và các bác khác diện kiến ..học hỏi , mục đích là giao lưu , biết nhau , xem giò cẳng để bắt cặp cho phù hợp , chỉ ngại bác mạnh quá thì các mem OS khác khiếu nại không cho tham gia thì sao ? một chút thiển ý

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: quangtin

kaka...vô địch mà còn yếu, chắc còn lại là yếu wá tới wá yếu :D Còn bác F1.vn chắc còn dư âm của lễ nên chưa thấy nhỉ [8D]
;););) mấy hôm nay lo cho mấy nhóc nên không online theo dõi :) hôm nay vào đăng ký đây :D:D:D

Tập Lái
4/9/07
10
0
1

Em đánh dở lắm, chơi được 05 năm nhưng mỗi tháng chơi được không quá 2h. E không có hội, thỉnh thoảng chỉ đánh vãn lai ở Công ty Điện thoại Tây TP (do bác lvd7873 giới thiệu). Các bác đánh ở Lan Anh và Z756 ngày giờ cụ thể nào để em sắp xếp thời gian diện kiến các bác.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: heroshort

Em đánh dở lắm, chơi được 05 năm nhưng mỗi tháng chơi được không quá 2h. E không có hội, thỉnh thoảng chỉ đánh vãn lai ở Công ty Điện thoại Tây TP (do bác lvd7873 giới thiệu). Các bác đánh ở Lan Anh và Z756 ngày giờ cụ thể nào để em sắp xếp thời gian diện kiến các bác.

vậy bác ghé sân em ở Cao thắng nối dài, Z756. kế bên trường tiểu học á châu mới xây. từ 3/2 vào chưa đến Bi Sắt. 3-5-7 từ 6-8. Được thì vào hội cho vui, đa số là OS mem rồi. (Vkool, hv_2k4, phanbon, dawm, đang rủ thên Landrover và bác):):D

Nếu bác quen lvd7873 và cuopbien thì có thể sẽ bít em, trước em làm bên BĐTP 7 năm :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

@goodman: còn chỗ không bác, em vô 1 chân nhé, em cũng chưa có hội đánh buổi tối nè[8D]:):):D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Bác thì vô tư quá đi chứ, sợ bác không vào thôi :):D. Có gì thứ 5 ra lun nhé bác :)

@all: hôm qua bác dennis ghé chơi, giờ vẫn chưa thấy trên mạng, có ai thấy bác ấy đâu không?? :D:D

Last edited by a moderator: