Tập Lái
24/2/06
44
0
6
50
RE: Đăng ký nội dung OS tennis Masters Cup và Single Cup

Bác heroshort là bạn học của em và rất mê tenis nhưng không có thời gian chơi nên chơi cũng ở hạng trung bình thôi, hôm nào em sẽ dẫn bác này lên sân Z756 để hội kiến các bác.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: dawmgoodman

@all: hôm qua bác dennis ghé chơi, giờ vẫn chưa thấy trên mạng, có ai thấy bác ấy đâu không?? :D:D
Tối hôm qua bị bác tẩn cho 1 trận te tua:) tới giờ bác đó còn đang phê lấy gì online được:)

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Cho em đăng kí cái đơn với nhé,seri A luôn [8D],có được ko nhỉ .:)

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: dksasia

Ơ, quangtin cũng tham gia à. Thế thì các bác cho em với quangtin là 1 đôi thi đấu trực tiếp nhé. Để 1 trong 2 người còn được vô vòng 2 cho nở mày nở mặt với bạn bè... Hé hé.

@Duy siena: ý bác Sịa là muốn khỏi bốc thăm, đứng đối diện với bác Quangtin xem ai cao thấp ấy mà:)

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác nào muốn giao lưu và để AE biết mặt vào sân L.Anh chiều nay nhé. Sẽ giao lưu với ĐKVĐ là Bác lh_nhut ( sorry không có Bác F1_vn, nếu Bác rảnh vào sân em luôn :) ) Sân L.Anh, thứ 2, 4, 6 từ 4h-8h tối, welcome các Bác, đảm bảo hài lòng mới về ạ.:D

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Bác Duy có bệnh làm thuế, tài liệu nào không có *** thì cứ đọc sơ qua rồi phán luôn. :D
:D
Trích đoạn: Duy siena

@quangtin, dksia
nhưng là đánh đơn bác à , còn đánh đôi các bác sẽ đứng chung với Vinh, SG_blue hay lh_nhut chứ ai cho 2 bác đứng chung với nhau
ka..ka..ka

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

@dksia
nquynh đã giải thích ở trên roài, do đọc nhanh quá và typing cũng nhanh nên hiểu nhầm ý bác , sorry

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: otobienhoa

-Cho em đăng kí cái đơn với nhé,seri A luôn [8D],có được ko nhỉ .:)

em add nhé, cho bác ngồi mâm dưới, leo trèo quá đi :):D. Bác lên trên em bán vé cho ai vào xem hử ???:D