Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
Chúc mừng các bác đoạt giải. Đbiệt là e trai đẳng cấp, lật sơ mi cổ chân vẫn giựt đc cúp về, đúng là cao thủ có khác, kg có đối thủ thiệt rồi. Chúc mừng xóm nhà lầu sân 3A vô đối, coi bộ phải rừa hoành tráng mới xứng tầm xỏm nhà lầu rồi, hehe. Xin chúc mừng, đãi đê, đãi đê!

Tập Lái
27/11/09
34
0
6
nquynh nói:
Cảm ơn các Bác BTC đã tổ chức rất thành công. Hôm qua em bắt trọng tài xong trận chung kết đôi B, hoa cả mắt, sau Lễ tổng kết là leo xe về nhè nằm luôn đến sáng.
Giải kỳ này em và bồ tèo cũng có giải, giải đèn đỏ:D Hy vọng giải lần tới sẽ kiếm cái khác chứ Bác Jeep nhỉ:):):)
Chào Bác Nquynh, Em thấy bác thể hiện rõ nét tinh thần thể thao " thắng không la to mà thua là lặng lẽ leo xe về nhà thăng luôn" :D:D:D; hy vọng rất nhiều lần sau bác Nquynh nhỉ, lần sau là không lên lãnh giải đầu tiên nữa nhương lại cho người khác, cám ơn bác đã cùng em đi hết suốt con đường.

Hạng B2
25/9/08
174
0
16
42
Ho Chi Minh
@Vinh : chọc e hoài , giải kỳ này e cũng may mắn thôi , may mà có a.Tâm bao chứ ko e cũng tèo ah .
@Quytam : thanks a , phát huy được sở trường hen .
Xin cám ơn các bác đã nương tay cho thằng em , hiện tại cái bàn chân trái bầm tím ah , chắc phải dưỡng thương 1 thời gian và mong sẽ được tái ngộ cùng các bác trong giải sắp tới gần nhất của OTC .

PS : Khoái nhất là ăn được bác BOEING , đây chính là người âm mưu hảm hại cái sơ mi cổ chân trái của e đây

....hê..hê....!

Hạng B2
9/10/06
133
0
16
HP-HCM
Cam on Ban to chuc va cac nha tai tro. Cam on cac bac da nuong tay. Va xin cam on tat ca cac co dong vien. Em xin loi viet khong dau vi bang dt

Hạng B1
12/5/10
52
1
8
34
Em xin cảm ơn BTC đã tổ chức một giải đấu hoành tráng, thành công về mọi mặt (nhất là điều kiện về sân bãi), đặc biệt là có sự cổ vũ nhiệt tình của các CĐV nữ xinh xinh, dễ thương và rất hot. Hy vọng địa điểm này là nơi tổ chức giải thường niên hàng năm của OTC.
@Xe-online: rất tiếc là bác và em đã dừng bước trước vòng 1/8 dù rằng cơ hội đi tiếp vẩn có nhưng thể lực xút giảm + kinh nghiệm trận mạc của em còn non nên lực bất tòng tâm. Tuy nhiên, bác và em cũng có niềm vui nho nhỏ là đã thắng được đôi đương kim vô địch B tại vòng bảng và tạo ra một trận đấu kịch tính (hòa 5-5) tại vòng 1/16 với đôi bác Ngoc DDS+ Tarzan-arc với hậu quả để lại là bác Ngoc DDS bị chấn thương chân trái và bác cũng bị chuột rút luôn. Hy vọng giải sau bác và em cộng tác tiếp nhé, đánh với bác em rất thích.
@Ngoc DDS: bác cố gắng giữ gình sức khỏe nhé, chúc bác sớm hồi phục chấn thương để ra giao lưu với anh em tại sân Bình Hòa nhé.
@hong le, tarzan-arc: chúc các bác có thêm nhiều kinh nghiệm sau giải lần này nhé, cố gắng lên các bác.

Hạng B2
24/8/10
131
1
18
No_bi_ta nói:
Em xin cảm ơn BTC đã tổ chức một giải đấu hoành tráng, thành công về mọi mặt (nhất là điều kiện về sân bãi), đặc biệt là có sự cổ vũ nhiệt tình của các CĐV nữ xinh xinh, dễ thương và rất hot. Hy vọng địa điểm này là nơi tổ chức giải thường niên hàng năm của OTC.
@Xe-online: rất tiếc là bác và em đã dừng bước trước vòng 1/8 dù rằng cơ hội đi tiếp vẩn có nhưng thể lực xút giảm + kinh nghiệm trận mạc của em còn non nên lực bất tòng tâm. Tuy nhiên, bác và em cũng có niềm vui nho nhỏ là đã thắng được đôi đương kim vô địch B tại vòng bảng và tạo ra một trận đấu kịch tính (hòa 5-5) tại vòng 1/16 với đôi bác Ngoc DDS+ Tarzan-arc với hậu quả để lại là bác Ngoc DDS bị chấn thương chân trái và bác cũng bị chuột rút luôn. Hy vọng giải sau bác và em cộng tác tiếp nhé, đánh với bác em rất thích.
@Ngoc DDS: bác cố gắng giữ gình sức khỏe nhé, chúc bác sớm hồi phục chấn thương để ra giao lưu với anh em tại sân Bình Hòa nhé.
@hong le, tarzan-arc: chúc các bác có thêm nhiều kinh nghiệm sau giải lần này nhé, cố gắng lên các bác.
Vậy là bác bỏ em theo bác xe-online luôn hả

Hạng B2
18/9/04
209
49
28
53
:mad::mad: @ Phuc coi chừng cái cổ chân còn lại đoá! Nhưng chúc mừng e nhé

Hạng B1
27/6/07
92
0
0
Nhắc tới Boeing thì không thể quên dreamteam, vì là đồng bọn làm lật sơmi partner của tui mà. Vừa khoái vừa tiếc!!!
Dzọt lẹ!

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Hehe, tiếc nhỉ, kỳ sau sẽ có LA hẻm tham gia đủ nữa là hoành tráng thôi.:)
Chúc mừng giải thành công tốt đẹp

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
Chúc mừng các bác đoạt giải, chúc mừng giải thành công tốt đẹp