Hạng B2
8/9/08
229
0
0
Chúc mừng Phúc và bác quitam nhé ! Đúng là đẳng cấp có khác !
@Hoangquan,arkilinh : hai bác không làm em thất vọng khi đặt niềm tin vô hai bác vô chung kết .Chúc mừng chúc mừng ! Chúc giải thành công ,chúc các báx khác được giải nhé !

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn
thuytram nói:
Hôm qua có 1 bó hoa của BTC để dành tặng bác, mà bác về mất tiêu. BTC chân thành cảm ơn voucher của bác để làm giải thưởng cho giải nhé! :)
Ngoc DDS nói:
Cảm ơn BTC và các bác VDV đã nhiệt tình, tận tụy hết mình tạo nên giải đấu thật vui. Chúc mừng các tân vô địch. Em đau chân về sớm nên ko ở lại
với các bác được. hẹn dịp rửa cúp nhé.

hic hic sao không cho a

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
BTC có file kết quả thi đấu của tất cả các trận thì up lên cho e nghía tý ạ, đến e tham gia thi đấu mà kq của các chiến hữu toa B e còn không biết thì đúng là mấy bác lần này lỡ giải chắc là mù tịt luôn.Tks

Hạng C
25/9/08
900
1
16
HQExpress nói:
BTC có file kết quả thi đấu của tất cả các trận thì up lên cho e nghía tý ạ, đến e tham gia thi đấu mà kq của các chiến hữu toa B e còn không biết thì đúng là mấy bác lần này lỡ giải chắc là mù tịt luôn.Tks
Hic, thôi, up làm giề, em xấu hổ lắm. [/:)]

Hạng B2
17/4/11
102
0
16
33
Tiếc wa mình mới biết đc thông tin OTC tổ chức giải 30/04 thì muộn mất rồi!
E là thành viên mới và chơi tennis cũng thuộc loại B thôi, rất mong đc tham gia club. Bác chủ thớt, sắp tới mình còn giải nào nữa ko ah, có bác cho e 1 vé nhé :D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
ThanhLong0111 nói:
E là thành viên mới và chơi tennis cũng thuộc loại B thôi, rất mong đc tham gia club. Bác chủ thớt, sắp tới mình còn giải nào nữa ko ah, có bác cho e 1 vé nhé :D
Trước hết mời bác qua đăng ký bên mục Danh sách thành viên & Điều lệ OTC nhé.

Hạng B2
17/4/11
102
0
16
33
IV4705 nói:
ThanhLong0111 nói:
Trước hết mời bác qua đăng ký bên mục Danh sách thành viên & Điều lệ OTC nhé.

thanks bác

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Anh em tổng kết tài chính giùm em cái giải này ,khúc sau em chịu trách nhiệm ạ.