Hạng B2
20/9/14
302
4.945
93
Quận 7
www.thaiduongvision.com
Theo báo chí viết thì ông này 39 tuổi, còn cô gái kia 21 tuổi nên nhiều khả năng cô gái kia không phải là con gái của ông ấy, vì vậy em mạo muội đoán là có nhiều khuất tất trong các thông tin báo chí đăng, có OSer nào ở Bình Định thì đề nghị tìm hiểu kỹ và cung cấp thông tin cho anh em biết với ạ, chứ em là em chỉ tin nội dung báo chí 10% thôi.

Còn khả năng rò khí gas mà không biết được thì em nghĩ đây chắc là lần đầu.
nhà nước mình báo nào dám nói sự thật thì bị phạt tiền và cấm nên họ ko dám đăng đâu, biết thế thôi, nhiều lúc nghe thấy vô lý và ngứa đít lắm nhưng đành thò tay vào gãi vậy

Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
"Anh Bình biết cô bé nhân viên nhà hàng ở thị trấn Bồng Sơn vài ngày trước. Trong buổi tiệc tối 6/7 tại nhà hàng này, nghe cô ấy trải lòng về hoàn cảnh nhà nghèo, ba mất sớm, thi rớt đại học phải đi làm phụ giúp gia đình, anh Bình đã động lòng. Sau giờ làm của cô ấy, anh Bình lái ôtô đưa về thì xảy ra chuyện", ông Thiện nói.
Ông bí thư Huyện ủy chở cô gái về mà, đâu có dừng lại lâu đâu mà bị ngạt. Khó hiểu cái vụ này à?
chắc có dừng lại làm cái gì đó xong mệt quá ngủ quên ⇒ chết ngạt

Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Theo báo chí viết thì ông này 39 tuổi, còn cô gái kia 21 tuổi nên nhiều khả năng cô gái kia không phải là con gái của ông ấy, vì vậy em mạo muội đoán là có nhiều khuất tất trong các thông tin báo chí đăng, có OSer nào ở Bình Định thì đề nghị tìm hiểu kỹ và cung cấp thông tin cho anh em biết với ạ, chứ em là em chỉ tin nội dung báo chí 10% thôi.

Còn khả năng rò khí gas mà không biết được thì em nghĩ đây chắc là lần đầu.
em thấy bác phung phí niềm tin vào báo chí hơi bị nhiều đó

Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Em dừng chờ toàn để máy , 15-20' là thường . Hên sao mình không tèo :)
em đoán tại bác có 1 mình trên xe, mà lại dừng ở chỗ đông đúc nhiều người qua lại. Bác thử dừng xe chỗ nào không người, lúc đêm khuya thanh vắng cùng 1 em gái với cảnh đời éo le thử 1 lần xem sao :3dcuoi:

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Theo em gia cát phán thì sau khi dừng xe , cả hai dùng hết sức để thử phuộc nhún con xe, lúc thấm mệt thì lăn ra ngủ mà xe thì kín quá bị ngạt thui. Dù sao người cũng mất rồi, nợ đời họ cũng trả xong để họ yên nghỉ các bác à!

Em phục bác! :3dquaytay:

Chuẩn luôn, bé phục vụ nhà hàng, anh 39t cưu mang, chỉ mang ra đây "tâm sự" tí, thử phuộc nhún con Pajero Sport, ai ngờ thấm mệt, quên nguyên tắc hạ kính tí cho có oxy điều hòa, thế là hiếm khí, cộng có thể máy nổ sinh chất độc hút vào trong xe...

RIP bé 21t chết oan theo...
Còn như bác 39t thì em thấy bình thường, nghe toàn 1 chiều nói kiểu "hiền, gương mẫu"...wtf? :3dcuoi:

Hạng B2
14/12/14
109
142
43
Anh em vào diễn đàn suy diễn lung tung quá, tôi mà là tổng biên tập thì các anh đừng có mơ làm nhà báo nhé

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Thương bác bí thư quá, chuẩn bị Đại Hội rồi mà bị chết thế này thì vợ con mất nhờ...
Mà mấy cái anh lều báo này cũng tào lao lắm cơ, đưa hình lung tung, ban đầu là hình con xe Mitsubishi Pajero Sport 2015 làm anh em bên dưới ngẩn tò te vì chả hiểu cái xe đời mới thế quái nào mà bị hỏng hệ thống máy lạnh làm chết ngạt 2 người trên xe chưa kể còn bình luận là xe đời cũ, sau đó lại đăng cái hình xe Daewoo Lanos thì phải.
Anh em ta rút kinh nghiệm là không nên thử phuộc nhún của xe với mấy em có hoàn cảnh đáng thương nhá, nếu có thì nên vào nhà nghĩ cho nó an toàn và kín đáo, đừng học hỏi theo phim JAV hay DP nhá...
Chào đoàn kết, thân ái và quyết thắng...