Hạng B2
10/4/07
391
1
18
RE: Giao lưu Mondeo ở HN

Trích đoạn: Camry 2.2

Trích đoạn: sheva_one

bù lại được món khác tàm tạm:D:D:D
@Bác Sheva: thế là bác thành công về mặt Giao lưu + Hợp tác rùi còn gì:D

@Các bác: Do bác Sheva bận tối thứ sáu, mình chuyển sang tổi T7, 6.30 pm được không ạ?

@Bác Maz3: Cái quán đấy ở quãng nào hả bác, có gần 2F cafe không?
Quán đó chưa đến 2f đâu bác, bác đi từ hướng đường láng lên qua đèn xanh đèn đỏ đầu tiên khoảng 30m bên tay trái sẽ thấy xe đỗ đông như quân nguyên-Tây đô đó.

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Hay quá, chủ nhật em phải đi công tác, nếu thứ 7 bà cả không quản thúc thì em sẽ dắt vợ 2 ra mắt các bác. Chỉ khổ là từ ngày cưới em Mon này, nó uống hết phần em rồi.
Nhân tiện cũng mong gặp bác sheva để xin quyển Hướng dẫn sử dụng ;).

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Trích đoạn: vhung

Hay quá, chủ nhật em phải đi công tác, nếu thứ 7 bà cả không quản thúc thì em sẽ dắt vợ 2 ra mắt các bác. Chỉ khổ là từ ngày cưới em Mon này, nó uống hết phần em rồi.
Nhân tiện cũng mong gặp bác sheva để xin quyển Hướng dẫn sử dụng ;).
Sau mấy ngày nghỉ xả láng cuộc đời (CQ em vừa nghỉ cả tuần), sáng nay em đến CQ sớm hơn ... giờ hành chính, bật PC, chúi mũi vào jobs to do "những việc cần làm trong ... tháng", bắt gặp ngay dòng chữ hiện ra: Foto tài liệu gửi mem os. Lập tức em bỏ bữa sáng, chạy gặp bác ... hành chính, nhờ bác í foto thành 2 quyển "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng sau khi dùng". Thú thật với các bác, ở CQ em luôn mồm chê dân ta không có thói quen đọc sách, đùng cái bữa trước VNN cũng làm 1 bài nói về văn hóa đọc sách, đại ý cũng như em nói. Nhưng quá tệ là chính em chưa từng đọc hết cuốn sách trên, mặc dù mấy tháng nay đêm nào cũng gối đầu lên em nó, mơ mơ màng màng rồi ... hít vào, thở ra, hít vào, thở ra,... lúc nào ko biết, cuối cùng có làm được gì em nó đâu:D:D. Em chắc được ghi vào cuốn ghi-nét người đọc sách lâu nhất quả đất:D:D
Mong gặp lại các bác để em chuyển "túi gấm", có gì các bác còn di truyền cho tí kiến thức về em Mon:D

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Em tạm đề xuất là tối thứ sáu (9/5) này bia hơi nhé. Các bác còn phơm hộ và đề xuất địa điểm thích hợp nhé.
Chương trình thế nào bác? có thay đổi gì ko, bác phổ biến cho e biết để còn thực hiện

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Hehe, cám ơn các bác đã nhiệt tình, em chỉ xin có 1 thay đổi nhỏ: chuyển buổi off bia từ 6.30pm sang 11.30am thứ bảy 10/5 (địa điểm vẫn như cũ), có được không ạ? Em muốn chuyển vì anh em gặp nhau buổi trưa còn có thể thử các em Mông của nhau và so sánh, đồng thời buổi tối dành phục vụ vợ cả:D

Các bác confirm luôn nhé, đồng thời cho số DT để tiện liên lạc.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Hehe, cám ơn các bác đã nhiệt tình, em chỉ xin có 1 thay đổi nhỏ: chuyển buổi off bia từ 6.30pm sang 11.30am thứ bảy 10/5 (địa điểm vẫn như cũ), có được không ạ? Em muốn chuyển vì anh em gặp nhau buổi trưa còn có thể thử các em Mông của nhau và so sánh, đồng thời buổi tối dành phục vụ vợ cả:D

Các bác confirm luôn nhé, đồng thời cho số DT để tiện liên lạc.
số của e là 0905808419, cho tin bác

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

không hiểu ý các bác Sheva, Vhung.. thế nào nhỉ có nhất trí ý kiến chỉ đạo của bác camry 2.2 ko? đề nghị các bác cho ý kiến

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Nhất trí buổi trưa có vẻ hợp lý hơn. Chẳng may em nghía thấy xe các bác có gì hay, không khéo còn kịp chạy sang mấy salon quanh đấy để độ thêm [8D].
Ngặt nỗi em đang bị xếp lịch họp cả ngày ở Cơ quan rùi (tận Lý Thường Kiệt), mệt quá, nhưng sẽ cố gắng chạy qua cùng giao lưu.
Chờ tin các bác: Việt Hùng 0903414489

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Bác Vhung đã xuất hiện, còn bác Sheva, máy tính sách tay:D ...sao nhỉ các bác báo cáo để bác camry 2.2 phê duyệt đi chứ

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Bác vhung làm ở đoạn nào LTK? Em làm ở cạnh KS Melia lun, trên tầng 6, khéo bác mà làm ở đấy là em biết xe bác đó

Trích đoạn: vhung

Nhất trí buổi trưa có vẻ hợp lý hơn. Chẳng may em nghía thấy xe các bác có gì hay, không khéo còn kịp chạy sang mấy salon quanh đấy để độ thêm [8D].
Ngặt nỗi em đang bị xếp lịch họp cả ngày ở Cơ quan rùi (tận Lý Thường Kiệt), mệt quá, nhưng sẽ cố gắng chạy qua cùng giao lưu.
Chờ tin các bác: Việt Hùng 0903414489
Bác Sheva đâu rùi? Bác là người đã làm em mê con Mông đau, bác cố tham gia với anh em nhé. Hay bác lại chuyển sang mê em Cam 2.4 rùi, mấy hôm nay thấy bác tìm suốt :)
DT của em: 098 934 0924