Hạng B2
8/1/08
139
0
0
RE: Giao lưu Mondeo ở HN

@Camry2.2: Bác vhung làm ở đoạn nào LTK? Em làm ở cạnh KS Melia lun, trên tầng 6, khéo bác mà làm ở đấy là em biết xe bác đó

Em làm đối diện KS Melia: Viện Năng lượng nguyên tử, số 59 LTK. Xe Mon V6 màu bạc 29T 9559, nhưng để xe trong sân chưa chắc bác đã liếc thấy.
Kiểu này không khéo lại phải rốt-đa chầu cafe Highland nhận láng giềng rùi :D.

Hạng C
24/3/08
980
41
28

@ bác vhung: hehe, hồi trước em toàn ngồi uống cafe vỉa hè xế cửa cơ quan bác, nhưng hồi đấy em chưa đi Mon. Bây giờ mấy quán vỉa hè giải tán rồi. Chắc chắn phải cafe nhận hàng xóm rồi, T7 gặp nhau đã nhé bác.

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Trích đoạn: maz3 black

Bác Vhung đã xuất hiện, còn bác Sheva, máy tính sách tay:D ...sao nhỉ các bác báo cáo để bác camry 2.2 phê duyệt đi chứ

Nhưng hình như vẫn chưa fix được lịch hay sao nhỉ, hy vọng được gặp các bác ở đấy!

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Trích đoạn: laptop

Nhưng hình như vẫn chưa fix được lịch hay sao nhỉ, hy vọng được gặp các bác ở đấy!
Lịch fix rồi đấy chứ bác, 11.30 T7 này ở Tây đô LVL.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: Camry 2.2

Trích đoạn: laptop

Lịch fix rồi đấy chứ bác, 11.30 T7 này ở Tây đô LVL.
Như vậy mọi việc đã quyết rồi, ko hiểu ý bác sheva thế nào, bác cá lặn kỹ quá, ko có hướng dẫn sử dụng thì thôi:D bác ngoi lên đi cho anh em trao đổi 1tý, hay bác cưỡi 2.4 lượn sang toy rồi

Hạng B2
21/5/07
181
0
0

Em cũng đi Ford, nhưng không phải Mondeo. Em là FFC mem trong SG, mới ra HN công tác hôm nay. T7 này FFC trong SG cũng làm 1 buổi ọp đông vui ắm, nhưng em lại ở ngoài này rồi, không tham gia được. Các bác cho em đu theo với

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: muon_mua_xe

Em cũng đi Ford, nhưng không phải Mondeo. Em là FFC mem trong SG, mới ra HN công tác hôm nay. T7 này FFC trong SG cũng làm 1 buổi ọp đông vui ắm, nhưng em lại ở ngoài này rồi, không tham gia được. Các bác cho em đu theo với
Wellcome bác, bác cho số ĐT để anh e hú cho bác

Hạng C
24/3/08
980
41
28

@bác muonmua xe: Bác ra công tác thì ở chỗ nào ở HN? nếu trưa T7 này bác cần anh em đón thì cứ hú nhá:)

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Em về rồi các bác ơi. Mấy hôm rùi chạy cong đuôi tìm em Cam già 2.4 mà chưa đâu vào đâu các bác ẹ (Chết! Trước có vụ hài hước Bộ GD nhà ta định đưa chữ e lên đầu bảng chữ cái, thế là mấy bác gặp nhau cuối năm có việc. Giờ mà bác chiên da nào của Bộ đó lại tham mưu đưa chữ i lên đầu bảng chữ cái thì Sheva em ko dám "ẹ" rùi, các bác cho ch...ít:D:D).
@ bác Maz3black, bác vhung: Từ hôm ko foto được cuốn sách em thấy áy náy quá các bác "ị...ẹ", thành thử cũng ngại gặp các bác. Vô tích sự quá!!!
Em đi là cái chắc bác ơi. Em cũng có một ham muốn, ham muốn tột bậc đó là làm sao để dân ta đều có Mon mà đi cho ấm no, hạnh phúc:D:D.
à các bác ơi, em ko bít uống bia đâu, chỉ bít "ngửi + hít" thui:D:D. Các bác đừng ép em nhé, tội em lắm! Đang vui mà em lại biu-ti-phun thì xấu hổ lắm

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

khè khè:D Sheva ko biết uống bia là đúng rồi, để còn có sức cống hiến cho Thể công chứ
, báo cáo với bác luôn là e cũng nhờ cậy bác Petrol cho quả email hướng dẫn sử dụng sau khi dùng rồi. Thank bác