Hạng B2
13/3/17
177
109
43
31
Có cái ngày hết hạn nào lại để địa điểm ở trước ko. Bác này ở nhà trốn virus nhiều đâm hoa mắt rồi :)))

Tập Lái
30/6/17
1
1
2
48

Chào các anh, cho mình hỏi 1 chi tiết nhỏ. Mình mua xe trả góp ngân hàng đến tầm 2017 2018 thì trả xong lấy càvẹt do ngân hàng giữ về. Từ đó đến nay cũng không để ý giấy cavẹt này do nghĩ chắc nó cũng giống xe máy.

Bữa nay mới giật mình phát hiện ra là cavẹt xe hơi có thời hạn và cái của mình hết hạn đến nay cũng 2,3 năm rồi. Nhưng những năm qua mình đi đường cũng bị xxx bắt lại coi càvẹt mấy lần thì thấy xxx không để ý cái vụ này.

Các anh em cho hỏi cavẹt quá hạn thì có bị gì không ? Có cần gia hạn không và thủ tục như thế nào?

P/S: Hình trên là mình mạn phép lấy trên mạng làm ví dụ, srr bác nào là chủ của càvẹt trên nhé.

-------------------------------

PS : thắc mắc đã được giải đáp, các ơn các anh em OS nhé :D
Xe này làm gì có hạng sử dụng mà hết hả bác. sử sụng vô thời hạn bác đừng lo nghỉ chi cho mau già hihi!!

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Ngày hết hạn ở hàng trên để trống
Hàng đươi là ngày cấp đâu liên quan nhau đâu

Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Từ khi dịch hoành hành mấy câu hỏi này xuất hiện rất nhiều. Đúng là rảnh rỗi sinh nhiều nông nỗi.

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
ngày đầu dưới chính là ngày mua xe đầu tiên, đăng ký có đứng tên ngân hàng, ngày bên trên khoanh đỏ đó là ngày bác đã trả góp xong, ngân hàng sang tên cho bác, giống kiểu ngày đăng ký lại. xe mua lại sang tên là có tất cái ngày đó.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113

Chào các anh, cho mình hỏi 1 chi tiết nhỏ. Mình mua xe trả góp ngân hàng đến tầm 2017 2018 thì trả xong lấy càvẹt do ngân hàng giữ về. Từ đó đến nay cũng không để ý giấy cavẹt này do nghĩ chắc nó cũng giống xe máy.

Bữa nay mới giật mình phát hiện ra là cavẹt xe hơi có thời hạn và cái của mình hết hạn đến nay cũng 2,3 năm rồi. Nhưng những năm qua mình đi đường cũng bị xxx bắt lại coi càvẹt mấy lần thì thấy xxx không để ý cái vụ này.

Các anh em cho hỏi cavẹt quá hạn thì có bị gì không ? Có cần gia hạn không và thủ tục như thế nào?

P/S: Hình trên là mình mạn phép lấy trên mạng làm ví dụ, srr bác nào là chủ của càvẹt trên nhé.

-------------------------------

PS : thắc mắc đã được giải đáp, các ơn các anh em OS nhé :D
đã báo Conan... từ nay về sau các ảnh sẽ để ý :D

Hạng C
21/10/19
539
437
63
41
Cà-vẹt xe của bác hết hạn mà mấy anh xxx kiểm tra tha cho, pác tưởng mấy xxx cũng trong trắng như Ngọc Trinh ah.....:D