Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Giúp e lắp Subwoooofer cho LacMAX

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội
Em để nguyên bộ âm thanh của vợ hai em ! lắp thêm 1 cái SUB ở gầm ghế bên phụ ! Các PRO cho em ý kiến nên NTN nữa ??? em vừa lắp xong, nghe có hơn nhưng volume to cỡ >30 thì Sub nó kêu bòm bọm !![8|]

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Giúp e lắp Subwoooofer cho LacMAX

Trích đoạn: sunlight911

Em để nguyên bộ âm thanh của vợ hai em ! lắp thêm 1 cái SUB ở gầm ghế bên phụ ! Các PRO cho em ý kiến nên NTN nữa ??? em vừa lắp xong, nghe có hơn nhưng volume to cỡ >30 thì Sub nó kêu bòm bọm !![8|]

bác lắp sup điện loại siêu mỏng = cái máy xách tay đúng ko? giá khoảng 2 chai có hơn tý, cái này nghe được và chỉnh được.

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Trích đoạn: dalatlegan

gắn Sub nhưng không có amply thì như vậy đó bác, phải có thêm một amply để điều chỉnh cho phù hợp.
Cai Sub này em mua tròn 2tr, mấy cậu lắp cho em nói là nó đã tích hợp cả amly rồi !!

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Hay là có rồi nhưng vẫn phải có nữa hả bác dalatlegan???

Hạng B1
21/10/05
98
1
8

Sub đó có amply rồi bác, nhưng mấy cái đồ này nó vậy, vặn volume lớn, gain lớn là kêu bọp bọp, bác hạ gain xuống đi không hại củ loa lắm

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: sunlight911

Trích đoạn: dalatlegan

gắn Sub nhưng không có amply thì như vậy đó bác, phải có thêm một amply để điều chỉnh cho phù hợp.
Cai Sub này em mua tròn 2tr, mấy cậu lắp cho em nói là nó đã tích hợp cả amly rồi !!

Sup điện nó có amply rồi bác ợ, nghe thì ko chất = súp hơi nhưng được cái gọn nhẹ thanh lịch ko chiếm diện tích, thứ 7 này off bác đi đến em xem nó có giống của em ko, rồi ta chỉnh lại cho nó.

Tập Lái
23/6/07
23
0
0
52

sao bác không thay 2 loa sau loại tốt, không cần amply ,nghe hay hơn mấy cái SUP đểu nhiều. đã vậy mở volume lớn không bị vỡ tiếng nữa.