Hạng C
26/9/12
504
641
93
Dàn lạnh sau có 2 kiểu quạt , có loại chia làm 6 khoang và 8 khoang. Của các bác hư bên nào loại gì ? Hình như đợt trước thay dàn sau em thay ra còn dư 2 cái loại 6 khoang 1 cái zin 1 cái thợ đã bổ ra ( chắc để thay chổi than) nhưng vẫn chạy tốt .
Dàn lạnh của em chỉ hư quạt lồng sóc thôi bác, lồng sóc có 6 khoan, nếu nhìn từ băng ghế sau lên thì cái bị hư bên tay phải, moto thì vẫn hoạt động tốt, nếu bác còn dư thì chia lại cho em với nhé, Thanks bác!

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Để mai e tìm đã nhé. Nếu bên đó thì hình như em còn 1 chiếc zin chưa gãy nan nào. Cái của nợ này mà gãy nan thì bực lắm

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Để mai e tìm đã nhé. Nếu bên đó thì hình như em còn 1 chiếc zin chưa gãy nan nào. Cái của nợ này mà gãy nan thì bực lắm
Em cám ơn bác trước, cánh quạt mà gãy thì khi bật số lớn nó hú nghe nhức đầu lắm, giờ xe em đâu dám bật quạt số 3, bật số 3 nó kêu to như máy cày á, hic hic

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Em cám ơn bác trước, cánh quạt mà gãy thì khi bật số lớn nó hú nghe nhức đầu lắm, giờ xe em đâu dám bật quạt số 3, bật số 3 nó kêu to như máy cày á, hic hic
em xem rồi , em còn cầm 1 bộ bên phụ nhưng bị gãy rồi chắc bộ ngon đang để chủ tịch Cuong cau cầm. để qua tuần em hỏi lại. Hiện tại chỉ còn 1 bộ bên lái ngon thôi.

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Bác chuong ga ơi, bác đã hỏi giúp dùm em cánh quạt lồng sóc chưa vậy bác? Cám ơn Bác.

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Hi các bác!
- Xe em lúc mới mua về thì sáng đề nổ bình thường, từ khi em tháo tung xe ra để làm lại dàn dây điện thì bị hiện tượng đậu khoảng hơn 3 tiếng là đề rất khó nổ (đề nổ đc thì phải nhồi ga hồi lâu mới chạy đc), bây thêm bệnh nữa là đoạn đầu chân ga khi bắt đầu đề pa xe hoặc khi xe bị mất trớn khi đạp ga thì xe bị giật cục (kể cả khi đã đi đoạn đường dài) giống như xăng không vào máy được và garanti nhỏ xíu rất dể tắt máy.
- Các bác cho em hỏi bị bệnh như vậy có phải do em tháo dây ra có cắt bỏ mất, hoặc đấu lộn sợi dây điện nào hay không? Giờ phải khắc phục ra sao? Em chưa sắp xếp đc thời gian lên SG để sửa, còn thợ dưới em thì thấy xe em họ lắc đầu. Các bác định bệnh giúp em với.
Em xin cám ơn!