Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/12/12
219
329
78
cảm ơn các bác, có bác nào có ý kiến gì nữa cho em xin với ạ.

Em đang cân nhắc rèm cửa màu xám trắng hoặc vàng nhạt mà ko biết nên chọn cái nào.

Hạng C
31/3/11
563
24.550
93
0948363683
nhà bác chủ bên Giai Việt ạ?:)mẫu giấy bác chọn màu ok đó chỉ có điều hoa văn nhìn mau nhàm mắt;)

Hạng C
28/5/07
511
1.128
93
Canada
meocon2002 nói:
Tình hinh các bác cho em hỏi các vấn đề sau: 1. Bếp điện từ (1 bên điện, 1 bên từ) của Mallocca xài tốt không các bác?2. Nhà em tường trắng kem nhẹ nghiêng về trắng, vách sau ti vi nhấn màu tím + hoa leo vàng đồng, giờ em nên làm đồ gỗ (bàn ăn, kệ tivi, giường..) và salon màu gì cho sang trọng và đẹp ạ? Cái màu tím của em ngay phòng khách và dải hoa leo này có ổn không ạ? Em tự chọn tự làm nên cũng ko biết là phong cách gì nữa.Phòng khách:
Giúp em làm nội thất với các bác ơi

Phòng ngủ:

Phòng bé trai:
 3. Đèn chùm kiểu nào thì sang trọng các bác?4. Có nên làm rèm 2 lớp không? (1 lớp vải + 1 lớp voan). Và nên lên rèm màu gì các bác ơi?5. Có bác nào biết chỗ mua tranh đẹp không ạ? Em cần 1 bức treo ngay sofa và 1 bức ngay bàn ăn ạ. Em đội ơn các bác.

Bếp từ thì bác nên chọn hàng nội địa Nhật Hitachi hay Panasonic xài cho bền,tích hợp luôn lò nướng nhỏ bên dưới.Giá hình như tầm khoảng 17t-20t là cùng.Đặc biệt bếp từ này xài được điện 220v

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
Mấy cái bếp nội địa này có gì đáng lưu ý không bác ? Giá thấy hợp lý quá so với mấy thằng teka, malloca....

Hạng C
28/5/07
511
1.128
93
Canada
supernoodle nói:
Mấy cái bếp nội địa này có gì đáng lưu ý không bác ? Giá thấy hợp lý quá so với mấy thằng teka, malloca....

Về độ bền thì mình không phải lo,chỉ lưu ý là nó sử dụng toàn tiếng Nhật nhưng em thấy nó thiết kế củng đơn giản,hợp lý.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
skydude82 nói:
supernoodle nói:

Về độ bền thì mình không phải lo,chỉ lưu ý là nó sử dụng toàn tiếng Nhật nhưng em thấy nó thiết kế củng đơn giản,hợp lý.
Mua ở đâu hả bác? Em không thấy chỗ nào bán cái này hết.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
richman84 nói:
nhà bác chủ bên Giai Việt ạ?:)mẫu giấy bác chọn màu ok đó chỉ có điều hoa văn nhìn mau nhàm mắt;)
Do các mẫu khác em không tìm được màu sắc bác ơi. Phần nhấn của em cũng ít nên sau này em thay đổi cũng dễ ạ.

Bác có mẫu nhấn phòng khách phòng ngủ nào sang trọng đẹp bác tư vấn giúp em với ạ. Thanks

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
meocon2002 nói:
skydude82 nói:
supernoodle nói:

Mua ở đâu hả bác? Em không thấy chỗ nào bán cái này hết.

Bác search "bếp từ nội địa" là ra. Vào five.vn (của 5giay) search cũng được.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Da, em cam on cac bac a. Bac nao di ngang co ghe vao cho em xin chut y kien nha.

Con vu den chum phong khach, phong an nua a, tim hoai ko biet chon cai gi luon.

Status
Không mở trả lời sau này.