Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Giúp em mua vỏ xe với

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Em cần thay một cặp vỏ Espero. Không biết gì nên nhờ các bác tư vấn 1 chút.
Hiện xe đang đi vỏ goodyear (tubeless). Hôm trước ghé Biên Hòa hỏi một cửa hàng, nó nói 970k/vỏ goodyear.
Em quan tâm đến các loại như bridgestone/goodyear/kumho/chensin... Nhưng Caosumiennam thì chắc kô được
Hỏi ở chuyện ngoài lề gặp bác trungnghia 8 quá nên vào đây hỏi cho chắc

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
RE: Giúp em mua vỏ xe với

Em thấy ở Điện Biên Phủ, khúc từ Hàng Xanh đến cầu ĐBP có mấy tiệm bán vỏ lớn lắm, bác vào hỏi thử xem, nếu giá ok thì làm luôn khỏi mất công chạy vào Lý Thái Tổ. Nếu chưa ưng thì đi ra Lý Thái Tổ tha hồ cho bác lựa.

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên

Em thấy BS là nhứt rùi, còn không bác làm cặp Michenlin cũng OK lắm, lốp mềm mại hơn giá lại càng mềm hơn.
Trước khi đi ọp NT-ĐL em thay nguyên bộ BS (hàng Nhựt) chạy ngon lắm, sau đó đi vào SG (2 chuyến rùi) thấy cũng còn mới cứng hè.

Hạng D

@tuonglahay: Xiềng rủng rỉnh thìa bác chơi bê ét nhựt bổn cho nó lành... còn nếu mợ chi ít hơn thì mít inđô cũng tốt; tiệt đối hỏng chơi mít ThaiLand nha Bác .... hihihi em đùa bác tí nhé đừng giận em nha.

Hạng D
21/7/08
1.504
80
48

vợ 2 Bác @Tưởng cũng tầm tầm,
các Bác nào rành tư vấn cho cặp dép vừa vừa thôi cho xứng với ả.

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Em đang chạy Mit Thái, thay từ cuối tháng 4, chạy về ĐN chạy vô, nay vẫn như mới. Mà nay nó lên gần 200k 1 chiếc rồi (khỏang 800 mấy đó). Được cái chạy êm:)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Trích đoạn: tuonglahay

Em cần thay một cặp vỏ Espero. Không biết gì nên nhờ các bác tư vấn 1 chút.
Hiện xe đang đi vỏ goodyear (tubeless). Hôm trước ghé Biên Hòa hỏi một cửa hàng, nó nói 970k/vỏ goodyear.
Em quan tâm đến các loại như bridgestone/goodyear/kumho/chensin... Nhưng Caosumiennam thì chắc kô được
Hỏi ở chuyện ngoài lề gặp bác trungnghia 8 quá nên vào đây hỏi cho chắc
Theo tui bác cứ mua YOKOHAMA xài cũng OK rồi,hàng liên doanh VN-JAN giá mềm mà chất lượng cũng tương đối đấy.Bác ít đi (cũng như tui) xài thứ này cho đỡ hao xèng bác ah.Cửa hàng trưng bày của YOKOHAMA nằm trên đường Nguyễn Đình Chiểu (đoạn vừa qua khỏi Đinh Tiên Hoàng),nhưng nếu mua thì nó sẽ đưa card giới thiệu bác đến Lý Thái Tổ hoạc Nguyễn Chí Thanh để mua vì ở cửa hàng trưng bày thường không có sẵn hàng đâu.

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

BS hàng Nhựt Bổn đê bác ơi ! cũng chênh đâu có bi nhiêu so với những hãng khác ! mà được cái nó chạy êm ru bà rù ! :D:D:D:D