Thảo Luận Giúp em với các bác

Con Nis này của thằng bạn em.[8D] Mới lấy được hai ngày:). Xe chưa độ nên em post lên để các bác góp ý dùm em nên độ thế nào?!?[8|] Đây là hình của em nó:D
Full

Front

Left hand

Right hand

Bánh trước
[
IMG]http://i111.photobucket.com/albums/n122/alloutoflove1402/Car/BanhTruoc.jpg[/IMG]
Bánh sau

And back

Con này giả của bạn em mua là $25k:D. Bác nào nhập em này về đi.:)

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com
RE: Giúp em với các bác

trời ơi bác chịu chơi ghê
con S14 Kouki này ... tsk tsk... hàng rất là hot đó nha, hàng độ thì bao la, handle rất là khá, xe lại nhẹ
Bác muốn độ thì không cần chơi turbo đâu (turbo hại máy) mua dàn suspension, brake pad, làm LSD, hì hì mua cái rim mới là hết xảy rồi, xe JDM càng đơn giản càng đẹp
Tay lái bên trái hả bác

Tập Lái
12/8/04
11
0
0

bác ơi con xe này của bạn em dán logo OS lên sao được[8|]Để mai rảnh em đi kiếm đồ như bác rac3r xem sao;). Thanks các bác

RSX
Hạng B2
5/9/07
450
37
28

ở mỷ xe này hiếm lắm,bác mua bao nhiêu vậy

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

em noi bac dung buon`,no xau qua
bác thật đúng là.... chẳng biết j về xe[:'(][:'(], em nó đỉnh thế mà dám chê:mad:

@alloutlove: kêu nó chơi turbo + intercooler luôn đê, thay vôlăng thể thao, gắn thêm đồng hồ, độ pô, gắn air intank, blow of vanle, thay mâm + thắng Brembo, dàn ghế Recaro nữa là quá đỉnh:D

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Hàng hiếm àh nghe. Em này giàn ngoài chỉ cần đơn giản thôi, kéo chân dài ra chút xíu với cái guốc đẹp là okie liền, còn nội y thì tùy khả năng tài chính của bạn bác, vô lăng, ghế racer,audio system... máy móc cũng ko cần độ nhiều. Giống bác rac3r nói,càng đơn giản càng đẹp:)

RSX
Hạng B2
5/9/07
450
37
28

làm như thế này thì không chê vào đâu được,ở mỷ con này hiếm,giá khỏang 15000 nếy máy không làm j,còn mà làm lên thì nó là chùm về drift,có chiếc bán đến 30 ngàn

Last edited by a moderator: