Hạng B2
25/1/12
335
12
18
www.otosaigon.com
hôm nay em đem con vợ 3 của em ra honda cộng hòa kiểm tra toàn bộ ,KT ở đây nói bố thắng trước bị mòn cần thay nhưng không có hàng ,bác nào biết chỉ dùm em mua với.thanks.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.224
113
Gialai
hungautocar nói:
hôm nay em đem con vợ 3 của em ra honda cộng hòa kiểm tra toàn bộ ,KT ở đây nói bố thắng trước bị mòn cần thay nhưng không có hàng ,bác nào biết chỉ dùm em mua với.thanks.
Thay bố thắng mà cần gì phải vào hãng cho nó chém bác, gaar nào làm cũng được mừ, hay...bác gởi con vợ 3 bác lên Gialai em thay miễn phí cho bác luôn

Hạng B2
25/1/12
335
12
18
www.otosaigon.com
cám ơn bác nhiều lắm .nhưng bác ờ xa quá,chắc em tán bố chạy đỡ thời gian chờ thằng hảng honda Cộng Hòa nó lấy về.chứ không nó hư cái đĩa trước.
không biết gara ngoài có không,trong hãng nói accord hàng nhập mỹ 2007 nó khác loại kia ,em cũng chẳng biết nữa.em thay hai bố đĩa sau rồi còn hai cái trước thì chưa.

Last edited by a moderator:
21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ
hungautocar nói:
cám ơn bác nhiều lắm .nhưng bác ờ xa quá,chắc em tán bố chạy đỡ thời gian chờ thằng hảng honda Cộng Hòa nó lấy về.chứ không nó hư cái đĩa trước.
không biết gara ngoài có không,trong hãng nói accord hàng nhập mỹ 2007 nó khác loại kia ,em cũng chẳng biết nữa.em thay hai bố đĩa sau rồi còn hai cái trước thì chưa.
Đúng oài . Nó xài bố phanh gốm, thắng ăn hơn , khg kêu, khg bụi , khg mòn đĩa.

Last edited by a moderator: