Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Hi các bác. Nói chung thì em sử dụng IDM cũng ko đến nỗi tệ:D. Rưng chỉ có mỗi cái kéo và thả link rapid vào IDM sao nó ko chịu down file theo ý mình mà lại chỉ hiện ra tập tin internet explorer?
Hic, các bác giúp em với:D

Hạng D
16/10/06
1.547
10.120
113
sites.google.com
RE: Giúp về IDM

Link trực tiếp Rapid Share bác phải mang vào RapidShare hoặc phần mềm lấy link RapidShare rồi mới chuyển thành link có thể download bằng IDM đc, ko thì bác cứ down file Internet Explore đó về, mở nó ra rồi chon Free hoặc Premium, xong là có link down trực tiếp IDM cho bác down thui!!!

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: dccouq

Link trực tiếp Rapid Share bác phải mang vào RapidShare hoặc phần mềm lấy link RapidShare rồi mới chuyển thành link có thể download bằng IDM đc, ko thì bác cứ down file Internet Explore đó về, mở nó ra rồi chon Free hoặc Premium, xong là có link down trực tiếp IDM cho bác down thui!!!
chỉ vào phần free thôi bác, vì nếu đã có premium rồi thì rapid nó sẽ cho phần mềm hỗ trợ down. từ ngày e xài firefox e ko cần phần mềm hỗ trợ down nữa các bác ạ! theo em thì down nhiều file xài firefox tốt hơn IE.

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

có cách nào mua prenium của Rapid ở VN không các bác?

Hạng D
16/10/06
1.547
10.120
113
sites.google.com

Trích đoạn: hyoree

Nhìu người bán lắm anh ui, mà mua hàng đó giá rẻ nhưng chất lượng hơi bị phiu, xài vài ngày hết xài đc cũng ko biết kêu ai, hic hic!!!

Hạng B2
1/8/07
424
0
18

Trích đoạn: hyoree

http://truongancomputer.vn/ bác vào đây nhé! Đây là đại lý chính thức của Rapid, Mega và IDM tại VN

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/5/08
131
5
18

Các bác cho em hỏi với. Nếu em mua sản phẩm IDM ở VN, vậy em có mang đi nước ngoài sử dụng được không ạ.
Nếu em mua sản phẩm IDM từ chính trang web của IDM, vậy thì IDM đó có thời hạn sử dụng không ạ, hay là thời hạn sử dụng là suốt đời.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.120
113
sites.google.com

Trích đoạn: yahu

Các bác cho em hỏi với. Nếu em mua sản phẩm IDM ở VN, vậy em có mang đi nước ngoài sử dụng được không ạ.
Nếu em mua sản phẩm IDM từ chính trang web của IDM, vậy thì IDM đó có thời hạn sử dụng không ạ, hay là thời hạn sử dụng là suốt đời.

Suốt đời bác ạh!!!

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

cái thằng IDM với Flashget thằng nào hỗ trợ tốt hơn vậy bác? sao dạo này em download bằng Flashget thấy chậm kinh luôn.