Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
h nhìu bác mới mua xe có dư chút ít gắn thêm cái cam , lâu lâu đuok đi xa rồi về lục lọi up clip này nọ , ko có ai mà ko có lỗi hết , cũg như truok có bác up clip bị innova đập gãy kiếg hậu sau cùg tại bác ấy đá pha như thằg điên nên bị đập xe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
h nhìu bác mới mua xe có dư chút ít gắn thêm cái cam , lâu lâu đuok đi xa rồi về lục lọi up clip này nọ , ko có ai mà ko có lỗi hết , cũg như truok có bác up clip bị innova đập gãy kiếg hậu sau cùg tại bác ấy đá pha như thằg điên nên bị đập xe
Đời khổ thế

Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Các bác ném đá kinh làm anh chủ xóa clip mất rồi.
Em thì lại thấy những bài như thế này rất hữu ích, từ những trường hợp thực tế mà ae rút ra được kinh nghiệm nên chạy xe, nên xử lý như thế nào khi tham gia lưu thông trên đường, sao cho hợp lý và an tòan nhất- cho chính mình, và cho các phương tiện khac.
Bác chủ thớt đừng buồn nhá, bài học tốt thôi :)

Hạng D
21/9/04
1.361
9.196
113
Saigon
www.dongbich.com
Rất mừng khi thấy đa số anh em O. S. đều ủng hộ chạy làn phải, nhường làn trái passing, đây là cách chạy xe của thế giới văn minh, bất luận lý do, hãy nhường làn trái cho xe sau vượt lên, . Giữ khoảng cách với xe phía trước và biết giới hạn kỹ thuật xe mình tới đâu khi muốn vượt qua xe khác

Status
Không mở trả lời sau này.