Các bác thấy có nên làm cầu vượt ở Gò Vấp

• Total voters
    65
Hạng B2
27/3/16
162
155
43
49
Gò Vấp  quê em hỗn loạn quá
Mấy ngày nay nếu đi buổi sáng khoảng 8 giờ , về buổi chiều 5 giờ là chết hết, hỗn loạn từ ngã tư phan văn trị và Nguyễn thái Sơn, ngã tư Hàm nghi chỗ chợ Gò vấp không qua nỗi nhất là chở trẻ em rất khổ, bỏ xe hơi vài tháng , đi xe máy còn không qua được. Ôi Gò vấp quê tôi .......[pagebreak][/pagebreak]

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/3/16
162
155
43
49
Không đi được tấp vào vĩa hè chụp hinh post len Os chờ giãn ra đi tiếp, giảm trest

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
15/1/13
17
8
3
chắc ý của bác chủ là mấy ngày nay khu vực ngã 5 chuồng chó bắt đầu xây cầu vượt, nên phân luồng lại khu vực này và đã xảy ra kẹt xe kinh khủng.
P/s: e cũng ở gò vấp, sáng nay 7h xuất kích theo hướng đường phan văn trị, 7h50 tới ngã tư phan văn trị - nguyễn thái sơn. :3ddown:

Hạng F
1/6/15
5.555
28.627
113
Khu ngã 6 Gò Vấp hỗn loạn vì kẹt xe, em mới vừa dính. Đi NVNghi tới NTS thì CSGT không cho quẹo phải buộc quẹo trái, lết một hơi mới quẹo Phạm Ngũ Lão ra ngã 6 GV được. Điều kỳ lạ là do thi công ở ngã 6 này mà kẹt tùm lum xung quanh nhưng ngay bùng binh này lại khá thông thoáng (lúc gần 9h), qua Quang Trung em gặp một trung đội 2B phi qua đường ngược chiều đi đối mặt em, em đá đèn mấy phát, số đông nép thành 1 hàng dọc sát dãy phân cách để né em, riêng có 1 anh rất hùng dùng phẩy tay kêu em vô làn giữa nhường đường, em lầy ngừng lại luôn, ảnh mới lách qua, ngang chỗ em ảnh hét lên; công an cho đi chứ đâu phải tui tự đi. Bà mịe thiệt, công an cho đi thì anh cũng phải nhường tui chớ mắc gì tui phải né anh, công an có kiu tui phải bỏ làn đó đâu. Chạy lên một chút thấy có 1 anh CA áo ... xanh "điều tiết" kiểu nguy hiểm này.
Hình em chụ p lúc ngừng đèn đỏ ở NVN-NTS

Attachments

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Khu ngã 6 Gò Vấp hỗn loạn vì kẹt xe, em mới vừa dính. Đi NVNghi tới NTS thì CSGT không cho quẹo phải buộc quẹo trái, lết một hơi mới quẹo Phạm Ngũ Lão ra ngã 6 GV được. Điều kỳ lạ là do thi công ở ngã 6 này mà kẹt tùm lum xung quanh nhưng ngay bùng binh này lại khá thông thoáng (lúc gần 9h), qua Quang Trung em gặp một trung đội 2B phi qua đường ngược chiều đi đối mặt em, em đá đèn mấy phát, số đông nép thành 1 hàng dọc sát dãy phân cách để né em, riêng có 1 anh rất hùng dùng phẩy tay kêu em vô làn giữa nhường đường, em lầy ngừng lại luôn, ảnh mới lách qua, ngang chỗ em ảnh hét lên; công an cho đi chứ đâu phải tui tự đi. Bà mịe thiệt, công an cho đi thì anh cũng phải nhường tui chớ mắc gì tui phải né anh, công an có kiu tui phải bỏ làn đó đâu. Chạy lên một chút thấy có 1 anh CA áo ... xanh "điều tiết" kiểu nguy hiểm này.
Hình em chụ p lúc ngừng đèn đỏ ở NVN-NTS
Công an cho đi là quẩy tha hồ rồi, anh nào đi đúng mà ngược chiều anh này là phải né ảnh k là bị công an phạt, kkkkk

• Like
Reactions: nta139 and Honda 67
Hạng B1
8/10/13
99
74
18
Thấy hình cũng chưa kẹt lắm, chạy chậm thôi. Mấy chổ mũi tàu Cộng Hòa, Hoàng Hoa Thám, Lăng Cha Cả, ... cũng ghê lắm
Mà SG giờ kẹt mọi nơi rồi

• Like
Reactions: Joan_tèo