Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
Tem bác thiết kế rất đẹp và phù hợp với FT màu bạc. Vậy bác share file gốc thiết kế được không? có file rồi chọn chỗ nào in cũng được.
nó lưu trên máy của decal hoàng kim bác ơi. em ngồi thiết kế trên phần mềm của nó . bác thích thì có thể lưu hình xe em . đem ra bất kì tiệm decal nào cũng có thể làm dc ạ

• Like
Reactions: Phương_Jolie06
Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
nó lưu trên máy của decal hoàng kim bác ơi. em ngồi thiết kế trên phần mềm của nó . bác thích thì có thể lưu hình xe em . đem ra bất kì tiệm decal nào cũng có thể làm dc ạ
ra tiệm UT là decal hoàng kim thì bác đọc số xe em là nó ra cái mã cho bác . còn nếu ra những tiệm khác thì lấy hình trên nó từ đó sẽ copy bằng phần mềm của họ ra cái bản decal riêng rồi mới in ra

• Like
Reactions: Phương_Jolie06
Hạng B2
20/10/11
239
82
28
40
tem bác design đẹp đó . để em vô hãng hỏi thử nếu không có thì ra ngoài làm . tem hãng nó có những tiểu tiết mà nhiều khi bên ngoài không để ý ( màu đen là hình carbon chuyển đậm sang nhạt , viền xám củng chuyển từ đậm sang nhạt)

Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
tem bác design đẹp đó . để em vô hãng hỏi thử nếu không có thì ra ngoài làm . tem hãng nó có những tiểu tiết mà nhiều khi bên ngoài không để ý ( màu đen là hình carbon chuyển đậm sang nhạt , viền xám củng chuyển từ đậm sang nhạt)
Hãng với ngoài cũng như nhau à bác . Vì bên ngoài họ dùng phần mêm đown ảnh từ hãng về . Rồi gắn vào xe mình . E khuyên bác làm ở ngoài .
VD nhuq bác để hình trên . Đem hình ra tiệm đecal họ dùng chính hình đó . Cắt ghép sao ấy hơi ra nguyên bộ trên máy tính của mình .
thực chất đồ hãng cũng là mua ở ngoài , đặt ở ngoài làm thôi. E nói thế vì e có ông anh làm thợ máy Toy Vũng Tàu . Ổng bảo vậy nên ít gắn đồ hãng lắm . Ra ngoài tìm 1 số bác chuyên ở trên group monhf làm

Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
E moi tậu con FT lat xe ra nguyễn văn linh chay thử 80km/h mà thấy xe hoi rung là sao các bác
Bác sao ấy .. E vẫn thường phi điều lên 150 mới cảm thấy rung . Còn lại 100-120 vẫn bth mà .
e lên 150 dc 3 lần .. Xe em máy dầu . Đạp để giãn máy ra nữa ko lì xe

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
E moi tậu con FT lat xe ra nguyễn văn linh chay thử 80km/h mà thấy xe hoi rung là sao các bác
Chia buồn với bác , xe em chạy 130 ầm ầm trên cao tốc vẫn thấy êm ru. Có lẽ xe bác bị lỗi , bác nên vào hãng kiểm ra ngay