Hạng B1
28/5/15
89
43
18
32
Tp ho chi minh
Chia buồn với bác , xe em chạy 130 ầm ầm trên cao tốc vẫn thấy êm ru. Có lẽ xe bác bị lỗi , bác nên vào hãng kiểm ra ngay
Chào bác , chiều nay e moi chạy thử lai và thay ko còn rung nữa chắc do xe moi phuộc còn cứng mai e ra cao tốc long thành thử coi sao thank bác

Tập Lái
12/7/16
3
0
1
43
Các bác biết không em trông thặng FT 2017 lắm nhìn rất ấn tượng. Nhà em đang chạy Altis 2008 nói các bác không tin chứ em altis của em mới 24k km thôi em đang có ý định lên xe cao FT là lựa chọn đầu tiên của em

Hạng B2
5/12/10
211
62
28
33
Xe em bị gãy chân đế kính chiếu hậu. Muốn mua cái này đồ xịn thì mua ở đâu. Hãng ko bán. Tks các bác

Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
Chiếc xe cao , chạy rất đầm mỗi tội tiếng máy gầm hơi to mình ko thích điểm này cho lắm
Nghe tiếng máy đã lắm bác ... Những tiếng se se khi ta nhấp ga vượt xe khác . Hoặc đúc đuôi xe trước ... Nghe mà đa
e thấy nhìu ng bảo xe lì ... Ko bốc ...
e cũng ko hiểu sao họ nói vậy .. Riêng e thấy như thế là quá tuyệt so với những dòng xe đời đó ... Đi đâu cũng bị các bác sò hay san chửi hết ... Cảm thấy tủi thân
conf lại bảo thánh lật ... Riêng e thấy lật hay ko là do thằng chạy xe ... Xe có chống lật mà nó có men là cũng thành lật ad

Hạng B1
28/5/15
89
43
18
32
Tp ho chi minh
Nghe tiếng máy đã lắm bác ... Những tiếng se se khi ta nhấp ga vượt xe khác . Hoặc đúc đuôi xe trước ... Nghe mà đa
e thấy nhìu ng bảo xe lì ... Ko bốc ...
e cũng ko hiểu sao họ nói vậy .. Riêng e thấy như thế là quá tuyệt so với những dòng xe đời đó ... Đi đâu cũng bị các bác sò hay san chửi hết ... Cảm thấy tủi thân
conf lại bảo thánh lật ... Riêng e thấy lật hay ko là do thằng chạy xe ... Xe có chống lật mà nó có men là cũng thành lật ad
Đồng ý kien voi bác

Tập Lái
21/1/15
39
40
18
46
Làm phiền các bác.
Ông anh mình đang cần tìm 1 em Fortuner, ngân sách tầm 700 chẹo thoai.
Các bác tư vấn dùm nên mua dòng V or G và đời xe được ko ah?
Thanks các bác.