Hạng B2
20/10/11
239
82
28
40
tem xe TRD của fortuner màu trắng mua ở đâu vậy máy bác ? . vào hãng mua hay ra máy chổ cắt decal thiết kế . e sợ ra máy chổ cắt decal nó in xấu .

Hạng C
5/7/15
754
4.558
93
:( Em cũng thấy vậy, đồng hồ nhìn như mấy chiếc Innova J, ko được đẹp cho lắm, nhìn mặt đồng hồ 2013 xong nhìn vô chiếc này thấy tủi :)
Bê nguyên xi gắn vô. Hàng nhập này có cân bằng đtu ko bác

Hạng C
5/7/15
754
4.558
93
tem xe TRD của fortuner màu trắng mua ở đâu vậy máy bác ? . vào hãng mua hay ra máy chổ cắt decal thiết kế . e sợ ra máy chổ cắt decal nó in xấu .
Vào hãng cũng có mà bác. E có thấy mấy chiếc màu bạc đi mâm đen dán tem trd cũng ngầu lắm

• Like
Reactions: inspireGT
Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
Góc dành cho người đi Toyota Fortuner: Nơi chia sẻ trung thực về trải nghiệm và kinh nghiệm sử dụng
Vào hãng cũng có mà bác. E có thấy mấy chiếc màu bạc đi mâm đen dán tem trd cũng ngầu lắm
E xin cho hình ạ ... Còn đang đặt cái viền mâm đỏ chưa dán vào sẵn khoe xế yêu lun lk . E dán ở decal hoàng kim . Cả bộ 650k ko phai màu
e nghiên cứu 1 đêm ấy

• Like
Reactions: Phương_Jolie06
Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
Nếu bác ở sài gòn . Bác bê hình con xe em ở trên đem ra chỗ decal kêu nó lấy bộ tem .
Bộ này e tự thiết kế . Ngồi chỉ thợ thiết kế. Nó có ứng dụng tháo tem đó ra dán qua bên xe mình trước để mình coi oke mới dán lun

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Nếu bác ở sài gòn . Bác bê hình con xe em ở trên đem ra chỗ decal kêu nó lấy bộ tem .
Bộ này e tự thiết kế . Ngồi chỉ thợ thiết kế. Nó có ứng dụng tháo tem đó ra dán qua bên xe mình trước để mình coi oke mới dán lun
Tem bác thiết kế rất đẹp và phù hợp với FT màu bạc. Vậy bác share file gốc thiết kế được không? có file rồi chọn chỗ nào in cũng được.

• Like
Reactions: PhuVuong