Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Ủa, mấy anh đi CRV nói tốn có nhiu đây.View attachment 2306964
Vậy là chắc xe bị lỗi đó em, mà cái này cũng anh em mình chém gió với nhau thôi chứ a không chắc nha ( có xe đâu mà chắc). Bởi vậy, a tin lời em nói là chiếc xe " đỉnh của đỉnh" là ngon nhất. Vậy là cũng có thêm cơ sở để mai mốt chém với đám bạn của anh hay ngồi cào phím chém gió cũng được " có1 chiếc xe "đỉnh của đỉnh", vãi chưởng chưa tụi bay".

• Like
Reactions: kamelov1
Hạng D
10/4/16
1.535
6.306
113
45
Vậy là chắc xe bị lỗi đó em, mà cái này cũng anh em mình chém gió với nhau thôi chứ a không chắc nha ( có xe đâu mà chắc). Bởi vậy, a tin lời em nói là chiếc xe " đỉnh của đỉnh" là ngon nhất. Vậy là cũng có thêm cơ sở để mai mốt chém với đám bạn của anh hay ngồi cào phím chém gió cũng được " có1 chiếc xe "đỉnh của đỉnh", vãi chưởng chưa tụi bay".
Em mới hỏi , ảnh nói tiết kiệm vậy đó. Vì đây là xe nhập, nhập Thái lận đó. Nên chất lượng giống như Dream Thái với Dream Việt Nam vậy đó. Buồn là giờ mua hông có :( xe mới nữa.
Xe cũ phải tỷ 3, tỷ 4 mới bán:(

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Em mới hỏi , ảnh nói tiết kiệm vậy đó. Vì đây là xe nhập, nhập Thái lận đó. Nên chất lượng giống như Dream Thái với Dream Việt Nam vậy đó. Buồn là giờ mua hông có :( xe mới nữa.
Xe cũ phải tỷ 3, tỷ 4 mới bán:(

Ghê vậy ta, vậy là đúng rồi, em mua chiếc Mit out "đỉnh của đỉnh" là quá hợp lý. Ngon, để mai a lại chém gió với bọn bạn của anh. Tks về thông tin của em.

• Like
Hạng D
10/4/16
1.535
6.306
113
45
Ghê vậy ta, vậy là đúng rồi, em mua chiếc Mit out "đỉnh của đỉnh" là quá hợp lý. Ngon, để mai a lại chém gió với bọn bạn của anh. Tks về thông tin của em.
Xe đó bán ế lại ráp VN nữa, với lại hơi đâu nghe mấy tên review xe anh hen. Xe nhập Thái gắn gần trăm chai phụ kiện hãng giờ bán lại tỷ 2, tỷ 3 hợp lý mà.;)

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Xe đó bán ế lại ráp VN nữa, với lại hơi đâu nghe mấy tên review xe anh hen. Xe nhập Thái gắn gần trăm chai phụ kiện hãng giờ bán lại tỷ 2, tỷ 3 hợp lý mà.;)

Ko phải đâu, anh nghĩ nó nằm trên " đỉnh của đỉnh" nên nhiều người có tâm lý là thế nào xe này nó cũng bán chạy như tôm tươi nên sợ bị mua đụng hàng khi chạy ngoài đường. Mà giờ thị hiếu người tiêu dùng giờ thấy khác lắm em, người ta thích mua những cái ko đụng hàng nên mới tranh nhau mua cái CRV này ấy chứ,mà còn phải mua thêm phụ kiện nữa. Hóa ra CRV lại bán được nhiều quá, giờ chạy đầy đường. Yên tâm đi, sau đợt này có em ủng hộ chiếc xe "đỉnh của đỉnh" thì doanh số bán hàng chắc sẽ tăng vọt thôi.

• Like
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Thế càng tốt cho người dùng, nhưng bảo xe Hàn chất lượng tương đương thì không. Đặc biệt là qua tay của ông Hải và ông Công
Tốt hơn , dỡ tệ cũng 12 năm, thì đăng kiểm cũng 6 tháng/lần. Dỡ tệ hơn tí, thì giá thấp tí, chẳng sao. Vì không có xe tốt nhất cho mọi người, mà có xe phù hợp nhất cho mỗi người.