Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Chào các bác,

Theo kế hoạch OS sẽ gom 2 box Accord club cùng với HFC, các bài viết của box Accord Club sẽ có "prefix" Accord Club, còn các bài viết của HFC sẽ có "prefix" và tiếp tuc sẽ có các "prefix" nhỏ như "CR-V Club" ..

Điều này sẽ làm cho các box hấp dẫn hơn so với hiện nay.

Mong ý kiến các bác

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Bên này ném đá dữ lém các pác CRV chịu nẩu không pác Otosaigon. Nói vui thôi chứ welcom mà pác :3dcuoi:

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Chuẩn bị tinh thần mà ăn đá với gạch. em nhờ anh Tú Síp dùm em cái Mũ bảo hiểm bên Mỹ dìa đội cho an toàn trung tâm thần kinh. :3dcuoi:

• Like
Reactions: Mayxuc
Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Sẵn em góp ý với HT là nên xây dựng một góc kỹ thuật vd: AccordClub-Góc Kỹ thuật... Mà ở đó chỉ có nhưng bài hỏi và trả lời về kỹ thuật. Nếu có những comment lan mang không liên quan về KT thì quản lý nên comment nhắc nhở xoá hoặc move sang box khác phù hợp với nội dung đó...!
Chân thành cảm ơn BQT!
:)

• Like
Reactions: Daind
Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Chào các bác,

Theo kế hoạch OS sẽ gom 2 box Accord club cùng với HFC, các bài viết của box Accord Club sẽ có "prefix" Accord Club, còn các bài viết của HFC sẽ có "prefix" và tiếp tuc sẽ có các "prefix" nhỏ như "CR-V Club" ..

Điều này sẽ làm cho các box hấp dẫn hơn so với hiện nay.

Mong ý kiến các bác

Hạng D
21/3/14
1.224
571
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Em nghĩ hội Accord chỉ cần 3 thớt là đủ:
+1 là thớt ăn chơi: Đây là thớt "tám" chuyện đời chuyện người, thơ..văn hình ảnh, off, NNC, rủ nhậu, đua ... từa lưa, khoe xe, khè.
+1 thớt là thớt chuyên khoai cho chiếu trên 94-97: Chuyên trị bịnh cho cọp già 90-97 của các Mem, kể cả việc trao đổi chia sẽ phụ tùng.
+1 thớt cuối cùng là 90-93: Cũng Chuyên trị bịnh cho cọp già 90-93 của các Mem, kể cả việc trao đổi chia sẽ phụ tùng.
Nếu thớt này quá dài sẽ chuyển nó vào "tàng kinh các". Và lập cái thớt mới cho Mem chém.
Em nghĩ mỗi bác lập thớt riêng thì không tập trung vào chiên khoai lắm. Các chiên da như Dung-GiaLai sẽ có dịp trổ hết tài năng tư véo cho mấy em cọp già.