Hạng B2
5/11/04
272
1
18
RE: Grandis và Santa Fe HMV chon xe nào bac??

Tiền nong giới hạn + Sở thích phức tạp.

=>Căn bệnh muôn thưở.
-------------------------------

Nguyên Tắc Vàng: Một Đời Ta Muôn Ngàn Đời Nó.

Không nên tiếc nuối với lựa chọn của mình. Cả đời các bác có ngồi trong lòng duy nhất một vợ 2 bao giờ đâu mà lăn tăn cho mệt.

...

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Trích đoạn: Kienvang

Tình cảnh như vậy thì bác quyết xe Nhật cho nó lành, vẹn cả nhiều đường (ko chỉ đôi đuờng đâu nhé:D).
Bác làm em Prado là tuyệt cú mèo bác nhỉ?
thanks bác đã nhiệt tình cho ý kiến:):)!Hy vọng sẽ được gặp bác ở SG:D!
Nếu chọn mua Prado và SantaFe thi` em mua SantaFe nhập khẩu như bác! Vì em biết công nghệ về máy dầu thì ko phải là sở trường của Toyota! em ko thấy Prado có gì hơn Santa Fe cả ngoại trừ khả năng leo chèo của nó hơn Santa Fe một chú.
Đó là ý kiến thiển cận và quan điểm cá nhân của em, chứ em ko có ý chê bai gì cả. các bác yêu Toyota đừng la em nhá :D

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Trích đoạn: Kate

Tạo ra topic để kiếm chuyện thôi, 2 xe này xe nào hơn là quá rõ rồi.

Bác nói rõ hơn cho anh em hiểu chút được không,
Bác nói thế em thấy áy náy quá?
Tại sao lại kiếm chuyện?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: nongdanhoclaixe

Trích đoạn: Kienvang

Tình cảnh như vậy thì bác quyết xe Nhật cho nó lành, vẹn cả nhiều đường (ko chỉ đôi đuờng đâu nhé:D).
Bác làm em Prado là tuyệt cú mèo bác nhỉ?
thanks bác đã nhiệt tình cho ý kiến:):)!Hy vọng sẽ được gặp bác ở SG:D!
Nếu chọn mua Prado và SantaFe thi` em mua SantaFe nhập khẩu như bác! Vì em biết công nghệ về máy dầu thì ko phải là sở trường của Toyota! em ko thấy Prado có gì hơn Santa Fe cả ngoại trừ khả năng leo chèo của nó hơn Santa Fe một chú.
Đó là ý kiến thiển cận và quan điểm cá nhân của em, chứ em ko có ý chê bai gì cả. các bác yêu Toyota đừng la em nhá :D
Nếu bác không ngại mác Kim Chi, và cũng không khoái CUV như SF, mà chỉ thích SUV thực sự, thì Rexton cũng là một sự lựa chọn tốt. Hồi mới xuất hiện trên thị trường, giá đâu đó 65 ngàn nhưng thời gian tới, chắc chắn giá sẽ cạnh tranh với SF.

Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne

Em thấy con Grandis thì có bộ giải trí tốt hơn 2 màn hình LCD coi cha của sướng
còn em Santafe thì cao hơn đẹp hơn hệ thống âm thanh tốt hơn
Và cái chính là SF ăn ít xăng hơn GD

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

bác cứ tham khảo ở đây xong lại sang box Misu tham khảo tiếp ,sau đó lấy loại nào thì tham khảo tiếp vợ cả ...sau đó múc theo ý mình

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trích đoạn: phongts

bác cứ tham khảo ở đây xong lại sang box Misu tham khảo tiếp ,sau đó lấy loại nào thì tham khảo tiếp vợ cả ...sau đó múc theo ý mình
kekeke.... bác k tham khảo vợ cả còn đỡ, đã tham khảo vợ cả mà múc theo ý mình thì... thôi em không nói bác cũng biết rồi [8D]

Hạng B2
17/10/06
153
2
18

Bác Nông Dân mua SF, khi nào đi định cư thì bán (rẻ) lại cho anh em OS đêê :D:D:D

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

hihi thanks các bác nhé
!!!
@phong& @civic: em đã kham khảo theo vợ cả e Caren, nhưng em sang HĐ làm em Santa Fe, đúng là tai họa bác ạ, nhưng em làm "nghĩa vụ" xong là OK hết bác à :D:D:D

@secide: trí nhớ bác tốt quá hén
nhất định rồi! nhưng có khí đến năm 2009 -2010 bác có đợi đươc ko
. ko chừng lúc đó xe rẻ và nhiều Option hơn bi giờ chắc bác ko còn hứng thứ em nó nữa rồi;);)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Bác làm đúng rồi, nói đến Kim chi là phải nói đến Hyundai, mà nói đến Hyundai, nghĩa là phải mua SF ...:D