Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
RE: Grandis và Santa Fe HMV chon xe nào bac??

hehehe, bác nông dân đủ đạn để bắn SF thì còn lăn tăn làm gì :D, SF là quyết định hoàn toàn đúng đắn rồi. Chúc mừng bác

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Trích đoạn: mienhinh

Bác làm đúng rồi, nói đến Kim chi là phải nói đến Hyundai, mà nói đến Hyundai, nghĩa là phải mua SF ...:D

bác dậy chí phải, HQuốc thì Huyndai mới nổi tiếng giang hồ thôi, em đang ở Ý thấy Huyndai chạy khơ khớ đấy, toàn máy dầu, có thêm cả lexus cũng máy dầu, Citroen cũng dầu nốt.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

thanks các bác đã động viên e!
Nếu bác nào ở SG bữa nào e lấy xe về kính mời các bác cùng test xe e và 1 bác nữa nhưng mua SF nội địa nhập
để so sánh xe HDV nhập và xe nhập trực tiếp có chênh nhiều ko? em nghĩ HDV vặt hết option bán giá 45k4 cũng còn mắc nhưng e ko đủ sức chơi xe nhập trực tiếp nên thôi, nếu cố thì thành cụ cố mất.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

bác nông dân chừng nào có xe, lô hàng mới vừa thông quan hôm 16 phải không bác, thế thì tuần này có xe rồi :D, dù là xe cắt option của HMV nhưng đi vẫn sướng hơn chán vạn con khác cùng tiền (hoặc đắt hơn) bác ạh

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: civic

bác nông dân chừng nào có xe, lô hàng mới vừa thông quan hôm 16 phải không bác, thế thì tuần này có xe rồi :D, dù là xe cắt option của HMV nhưng đi vẫn sướng hơn chán vạn con khác cùng tiền (hoặc đắt hơn) bác ạh
Chính xác là như vậy 2 bác ạ!