Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/12/07
849
887
93
35
Bimmer độ tuổi trung bình thấp nên chạy xe có phần xốc nổi hơn các hãng xe khác :D

Tập Lái
1/2/14
33
0
0
Mình thấy các bạn chỉ gato với con m4 của bạn lyhongchuong thôi

Xe tôi mạnh tôi có quyền nhé

Xxx tôi bao hết dzoi

Làm éo gì đc nhau

Bim coi các xe khác như cỏ dzac thoai

Hạng B1
2/4/13
79
1
8
Nhiều khi chủ thớt cẩn thận quá nên cảm nhận là chạy ẩu. Còn bác kia là lái cứng, nên chạy như thế là vẩn trong tầm kiểm soát an toàn thì sao .

Hạng D
20/12/13
1.865
1.715
113
Z.e.u.s.3 nói:
Mình thấy các bạn chỉ gato với con m4 của bạn lyhongchuong thôi

Xe tôi mạnh tôi có quyền nhé

Xxx tôi bao hết dzoi

Làm éo gì đc nhau

Bim coi các xe khác như cỏ dzac thoai

Quan điểm như đồng chí Z.e.u.s.3 này thì thật là nguy hiểm, đúng thật là ... cố tỏ ra nguy hiểm. Bó tay.com

T
TamPhan
Guest
Haha....bên box BMW có cái bài này hay quá!
Bác chů không nên quá khó tính nhü vây. Dân VN mình thích thë hiên mà. Không cách này thì cách khác thôi. Em cüng vây,bác cüng vây mà bác series 4 cüng vây.
Chï khác là cái cách thë hiên höi khác nhau chút thôi.
Thông cåm cho bác series 4 là đi xe ngon lai vè tïnh nên tinh tůöng 1 chút,lai thêm con ghê xinh ngòi bên nó khen chay xe hay (hoäc mún em nó khen) nên....
Các bác cůng nên hïu 1 điêu là thèng có tièn và thèng có hoc đâu có đòng nghïa đâu.
Và nêu xe đó là M4 thì còn thông cäm đůöc xíu là đôi khi fåi chay nhanh vì cái xe nó yêu câu phåi chay nhu thé.
Xin löi,em online bàng điên thoai nên viêt không đu dâu. Các bác thông cåm

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
Chắc chủ xe già nhưng già hỏng đều + với gái chẻ ngồi kế cạnh thì .... Thôi kệ đi bác chủ thằng nào có ngừ đẹp ngồi bên cạnh mà hỏng ngứa

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
langtulangthang nói:
Em nói thiệt các bác đi Bim đừng buồn. Em thấy nhiều bác chạy bim rất "láo"...Hôm sáng mùng 1 lúc 6 giờ 15 em đi từ hướng hầm Thủ Thiêm vào quận 1, vừa qua hầm đến giao lộ thứ 2 gặp đèn đỏ khi em còn cách vạch dừng chỉ khoảng 10 mét thì 1 chiếc Bim (có lẻ là 5 series) chạy bên trái vượt lên cúp đầu em cái rụp rồi thắng cái ét... chình ình trước mặt em. Cũng may là đèn đỏ nên em đã giảm tốc nhiều rồi chứ nếu không đã tông đít chiếc Bim ấy. Tới khi đèn xanh lên thì chiếc ấy lại không chạy...khoảng 3 bốn giây sau em bấm còi cái tin thì chiếc ấy đạp cái dzù...mất hút theo kiểu Fast and Furious vậy...
Hình như nhiều người đi Bim tiền tỷ thì tự cho mình cái quyền trêu ngươi thiên hạ hay sao ấy???
Em nói thiệt bác cũng đừng buồn, bimmer toàn những người tử tế (bằng chứng là các hoạt động của BFC đều lành mạnh, có ích, mang ý nghĩa vui chơi lẫn làm từ thiện) nhưng ngặt nỗi cái xe nó quá bốc, quá dzọt, quá bám đường làm cho tài xế chạy có phần máu lửa hơn bình thường. Bác thử hình dung mình đang cưỡi 1 con chiến mã nó sẽ khác cưỡi trên 1 con lừa nên hãy thông cảm cho bimmer. Em nhận thức rất rõ điều này vì trước đây em chạy KIA cũng rất hiền, nhưng từ khi đổi qua bim cỏ (chưa bàn tới 4 hay 5series) cách chạy của em cũng có khác trước, máu lửa hơn nhiều.

Nói chung các bác có trách thì trách con xe, trách BMW sao lại sx ra con xe đầu gấu như thế hihi, con xe nó làm hư bimmer chứ bimmer ai cũng hiền và tử tế lém :), bữa nào các bác rảnh rỗi cfe với bimmer, đăt biệt là hội trưởng moonriver sẽ rõ (bác í cười nhiều hơn nói :) )

Đầu xuân mong mọi người giữ hoà khí để cả năm luôn vui vẻ, yêu đời.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: nguyenquocstudio
Status
Không mở trả lời sau này.