Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/2/14
1
0
0
xin lỗi tất cả các bác nhưng em không biết nên pót bài này ở đâu cho hợp lệ,nếu không đúng nhờ mod chuyển giúp,tks mod.
xin gửi tới bác nào di BMW 4series màu trắng có sọc đen đỏ ở giữa (em không cần phải nêu biển số làm gì, có lẽ không có chiếc thứ 2 giống xe bác đâu), hôm nay 4/2/2014 khoảng 16h30 tại tp Nha Trang (em ở nt), em xin nói với bác rằng chính em tận mắt (và suýt là nạn nhân của bác nếu như không may mắn) bác chạy như điên từ đường Ngô Gia Tự ra Lê Thánh Tôn rồi ra Trần Phú sau đó "hạ cánh" an toàn tại Havana hotel va cung may mắn là bác đã an toàn và cùng không có ai bị thương vì bác. bác chạy cực kì nhanh, vượt ẩu, vượt đèn vàng( mấy hôm nay do có nhiều xe du lịch nên chỉ có đèn vàng mà không có đèn đỏ) lấn làn suýt quet vào oto khác chạy ngược chiều, theo sau bác còn có 1 chiếc 3 series màu trắng nữa nối đuôi sát gót. em không biêt bác cá tính như thế nào, con cháu nhà ai, nhiều tiền cỡ nào (đương nhiên giàu hơn em rất nhiều vì em nằm mơ mới có xe như bác ^^ ), hay bác chơi ngông ra sao, em cũng nhỏ hơn bác rất nhiều (em có nhìn vào xe thấy bác và 1 chị rất xinh-gọi cho lịch sự chứ chắc 20 là cùng), nhưng em xin đươc nói với bác rằng bác QUÁ COI THƯỜNG mọi người xung quanh, coi thường tính mạng của người khác khi bác chạy xe như vậy, không biết lúc đó bác có xỉn không-mà em đoán là có- nhưng bác quá là coi thường người khác đấy, bác nghĩ bác đi xe xịn thì muốn chạy sao thì chạy coi thường pháp luật coi thuongf tính mạng mọi người được sao? bác tưởng bác ngồi trong xe thì không ai biết bác sao? em khuyên bác nếu bác không muốn ai nhận ra thì bác nên chạy chiếc xe ít nổi bật hơn nhé,còn nếu bác tụ tin là có thể giải quyết dc mọi chuyên bác gây ra thì liệu bác có che mắt dc hết thiên hạ không?
xin lỗi bác chạy xe xịn thật đấy nhung xem ra chủ tớ không tương xứng chút nào, em không mong bác se đọc được những dòng em viết đâu nhưng nếu bác có đọc được mong bác bỏ chút thời gian ngẫm nghĩ lại..còn về phần em em mong cho bác bị công an bắt quách di hay bác lao xuống ruộng m* nó đi để không ai phải mất cái tết vì bác.lâu nay em chỉ lên đây xem hình và tin tức nhưng hôm nay em tức quá mới reg nick mới để viêt,mong các bác thông cảm.
qua đây em cũng chúc các bác trong hội bmw 1 cái tết vui vẻ,hạnh phúc, an khang, thịnh vượng và nhất là lái xe an toàn, văn minh.

Tập Lái
1/2/14
33
0
0
bác ấy chắc đang chạy M4

nên mún mọi người bít đến con M4 của bác ấy

Hạng B2
23/3/13
242
12
18
Một lời khuyên chân thành , nhẹ nhàng , Bác songnguyeen cho bài này sống nhé , đừng xoá. Thankiu .

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Em nói thiệt các bác đi Bim đừng buồn. Em thấy nhiều bác chạy bim rất "láo"...Hôm sáng mùng 1 lúc 6 giờ 15 em đi từ hướng hầm Thủ Thiêm vào quận 1, vừa qua hầm đến giao lộ thứ 2 gặp đèn đỏ khi em còn cách vạch dừng chỉ khoảng 10 mét thì 1 chiếc Bim (có lẻ là 5 series) chạy bên trái vượt lên cúp đầu em cái rụp rồi thắng cái ét... chình ình trước mặt em. Cũng may là đèn đỏ nên em đã giảm tốc nhiều rồi chứ nếu không đã tông đít chiếc Bim ấy. Tới khi đèn xanh lên thì chiếc ấy lại không chạy...khoảng 3 bốn giây sau em bấm còi cái tin thì chiếc ấy đạp cái dzù...mất hút theo kiểu Fast and Furious vậy...
Hình như nhiều người đi Bim tiền tỷ thì tự cho mình cái quyền trêu ngươi thiên hạ hay sao ấy???

Status
Không mở trả lời sau này.