Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/12/13
22
4
3
325iE46: E cũng như bác từ Mer c - camry 3.5 đến BMW thì cách chạy có phần thay đổi liền.

Hạng B2
22/6/12
246
74
28
Vũng Tàu
Có ông ki cóp mua con Boeing bay lượn rồi thổi bay nóc nhà hàng xóm. Ông phân trần: "Tụi vốn tử tế nhưng chỉ tại cái tuốc bin thổi dữ quá". Vãi ông.

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.390
2.321
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Nhân tiện, chiều nay em gặp chiếc Mazda 3 màu bạc chạy trên đường Võ Thi Sáu cũng sàng qua lại để đi cho nhanh mà chẳng có tín hiệu gì cả. Đến Pasteur còn vượt đèn vàng (chỉ còn 1 giây là đỏ) để quẹo. Một phong cách rất trẻ ... trâu.

T
TamPhan
Guest
Haha....nghe các bác bimmer nói chuyên lai càng tháy vui.
Do con xe xin mà chay máu lüa....hahaha.... Cái bác binmer mà chay Larmbo hay Ferrari chäc nguoi dân đùng hòng ra đuong nüa...haha
Hôi trüöng hôi bmw vào cuôc đi....
Dâu bít viêc này không liên quan đén hôi bmw và các bimmer chï có ý muón giü hòa khí nhůng em tháy cái cách nói này nó sao sao á.
Em nghï các bimmer nên suy nghï thât ky truoc khi viêt comment vì nói chuyên mà thiéu suy nghï nhů vây thì không khéo uy tín và hình ånh cůa hôi së suy giåm nhìu đó!
Cái gì sai mình nhân lôi,cái gì không tôt thì mình thay đôi,chü sao lai đô thüa 1 cách "hài huoc" nhü thé?
Đüng đê chuyên "thüòng ngày" thé này biéng thành trò cüòi vui nhât OS chü...
Em xin lôi,online bäng fone nên viêt dâu ko đu,các bác thông cåm nhé!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
TamPhan nói:
Haha....nghe các bác bimmer nói chuyên lai càng tháy vui.
Do con xe xin mà chay máu lüa....hahaha.... Cái bác binmer mà chay Larmbo hay Ferrari chäc nguoi dân đùng hòng ra đuong nüa...haha
Hôi trüöng hôi bmw vào cuôc đi....
Dâu bít viêc này không liên quan đén hôi bmw và các bimmer chï có ý muón giü hòa khí nhůng em tháy cái cách nói này nó sao sao á.
Em nghï các bimmer nên suy nghï thât ky truoc khi viêt comment vì nói chuyên mà thiéu suy nghï nhů vây thì không khéo uy tín và hình ånh cůa hôi së suy giåm nhìu đó!
Cái gì sai mình nhân lôi,cái gì không tôt thì mình thay đôi,chü sao lai đô thüa 1 cách "hài huoc" nhü thé?
Đüng đê chuyên "thüòng ngày" thé này biéng thành trò cüòi vui nhât OS chü...
Em xin lôi,online bäng fone nên viêt dâu ko đu,các bác thông cåm nhé!

hic, bác tamphan đúng phong cách dân đua xe chánh hiệu con nài vàng !

tuyệt vời !
sợ nhất có lỗi mà hok dám nhận.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Bác chủ xe Bim 4 kg lên tiếng, chắc cũng biết lỗi rồi. Hy vọng với lời nhắc nhở của anh em đầu năm, bác ấy sẽ cẩn thận hơn. Em xin phép khoá topic nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.