Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Thanks.......!

sau khi có bằng lái , nói thật 10 người thì hết 8 người chả có xíu kinh nghiệm gì khi lái xe tham gia giao thông thực tế . Sự thực là vậy, mà bác vẫn can đảm cho thuê. Thật sự rất nể bác, nhờ vậy những người mới như em (chưa có xe riêng) mới có cơ hội chạy thực tế. 9999 like cho bác ^_^ ....
cái cần nhất là có 1 người ngồi kế bên để hướng dẫn , ví dụ qua ngả tư , quẹo phải nên thế nào ? rồi xử lí các tình huống trên đường ...vv . Rất nhiều thứ ..... Vậy không biết bên bác có cho thuê hướng dẫn luôn không ah ^_^ ?

ngoài luồng :D ___________________________________________________________

Những lỗi lo của các chủ doanh nghiệp về vấn đề nhân viên đi làm muộn nhưng lại về sớm hay ra vào tự do trong khi làm việc là rất phổ biến. Giải pháp hiệu quả mà chi phí đầu tư thấp chính là việc lắp đặt và sử dụng giải pháp máy chấm công để quản lý nhân viên.

Thay vì việc quản lý một cách thủ công như nhắc nhở, ghi chép nhân viên. Tạo nên một rào cản giữa người quản lý doanh nghiệp và nhân viên. Giải pháp sử dụng may cham cong làm phương tiện quản lý sẽ tháo gỡ những rào cản này mà lại còn dễ dàng quản lý nhân viên thông qua dữ liệu được lưu dữ hàng ngày trên phan mem cham cong.

Hệ thống máy chấm công có nhiều loại sản phẩm sử dụng giao thức khác nhau
Ok, cám ơn bạn, nếu cần alo nhé 0901817199.

Hạng B1
Hôm qua 19/03/2017 mình có dợt xe với anh Long (@hoangnghidung).
Đây cũng là ngày vừa đúng 1 tháng trước mình thi sát hạch B2. Một tháng trời ko ngồi vào xe nên mình khá hứng thú để đi dợt.
Cũng đọc trong bài post này từ đầu tới cuối thấy nhiều bạn dợt cùng aLong có cho lên cao tốc tập mình cũng có nhu cầu nên book xe vào hum wa.
Và trong post này thấy có bác phàn nàn vụ book xe nên mình cũng ko bit sao nữa, chỉ gọi dt cho a Long vào hôm thứ 4 đặt xe dợt vào CN và trước ngày dợt là T7 mình sợ ảnh quên nên nhắn tin để xác nhận với ảnh cho chắc ăn.
Ngày CN mình wa bên aLong và dợt xe Rondo, ảnh cho mình qua khu đường nội bộ Q2 rộng lắm, aLong chỉ dạy rất tận tình các kiến thức và thao tác, trong đó phải lái xe = 1 tay thôi. Sau khi ngồi vầng vô lăng nguội = 1 tay cho quen thì là bắt đầu khởi hành ra khu nội bộ để chạy, các kỹ thuật quay đầu, lùi xe, lùi xe quay đầu... tất cả cũng chỉ dc dùng 1 tay. (cảm giác rất khó nhưng 1 xíu là quen).
Rồi mình chạy xe ra đường chính để lên đi đoạn cao tốc, cảm giác lái rất đã, trung bình chạy 110-120 nhìu chỗ đạp lên lun 130km/h. Mình chạy tới QL51 rồi vòng lên cao tốc về lại TP.
Thời gian đi với aLong là 2h20p, mình thấy học dc nhìu điều, rất đáng để cho ai mới lấy = muốn có thêm kinh nghiệm mới để đi cao tốc. Bạn nào muốn lên tay thì alo dợt xe với aLong nhé. Xin gửi aLong lời cảm ơn.

P/S: Nhưng các bạn phải đảm bảo là chuẩn bị tâm lý vững để lái = 1 tay thì mới đi dợt nhé. Từ lúc đi tới lúc về mình chỉ dc lái 1 tay :D

Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Hôm qua 19/03/2017 mình có dợt xe với anh Long (@hoangnghidung).
Đây cũng là ngày vừa đúng 1 tháng trước mình thi sát hạch B2. Một tháng trời ko ngồi vào xe nên mình khá hứng thú để đi dợt.
Cũng đọc trong bài post này từ đầu tới cuối thấy nhiều bạn dợt cùng aLong có cho lên cao tốc tập mình cũng có nhu cầu nên book xe vào hum wa.
Và trong post này thấy có bác phàn nàn vụ book xe nên mình cũng ko bit sao nữa, chỉ gọi dt cho a Long vào hôm thứ 4 đặt xe dợt vào CN và trước ngày dợt là T7 mình sợ ảnh quên nên nhắn tin để xác nhận với ảnh cho chắc ăn.
Ngày CN mình wa bên aLong và dợt xe Rondo, ảnh cho mình qua khu đường nội bộ Q2 rộng lắm, aLong chỉ dạy rất tận tình các kiến thức và thao tác, trong đó phải lái xe = 1 tay thôi. Sau khi ngồi vầng vô lăng nguội = 1 tay cho quen thì là bắt đầu khởi hành ra khu nội bộ để chạy, các kỹ thuật quay đầu, lùi xe, lùi xe quay đầu... tất cả cũng chỉ dc dùng 1 tay. (cảm giác rất khó nhưng 1 xíu là quen).
Rồi mình chạy xe ra đường chính để lên đi đoạn cao tốc, cảm giác lái rất đã, trung bình chạy 110-120 nhìu chỗ đạp lên lun 130km/h. Mình chạy tới QL51 rồi vòng lên cao tốc về lại TP.
Thời gian đi với aLong là 2h20p, mình thấy học dc nhìu điều, rất đáng để cho ai mới lấy = muốn có thêm kinh nghiệm mới để đi cao tốc. Bạn nào muốn lên tay thì alo dợt xe với aLong nhé. Xin gửi aLong lời cảm ơn.

P/S: Nhưng các bạn phải đảm bảo là chuẩn bị tâm lý vững để lái = 1 tay thì mới đi dợt nhé. Từ lúc đi tới lúc về mình chỉ dc lái 1 tay :D
Khương nhớ đưa mâm cơm ra tập xoa vô lăng cho tròn tay nhé. Cái này đã trả học phí nên cứ tập thoải mái. Giờ hành chánh rảnh qua 177 lý chính thắng cà phê cơ quan miễn phí, bao ngon.

• Like
Reactions: khuonggau
Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Khi có tình huống bất ngờ thì xử lý đánh lái bằng 2 tay thì mình nghĩ OK hơn 1 tay chứ nhỉ
1 tay nhanh hơn 2 tay.
Ngày xưa học lái xe tải ko có trợ lực nên phải 2 tay, xe du lịch giờ trợ lực điện nên nhẹ lắm. Lái 1 tay mà phanh gấp còn đưa tay phải đỡ ngực hotgirl ngồi bên ko bị bể, silicon nó tràn ra ngoài dơ hết xe.

Hạng B1
20/2/17
65
31
18
36
Các bạn cứ mạnh dạn, tôi cho thuê xe đơn giản lắm, kiểm tra sơ bộ, dợt thêm1,2 giờ nếu tay lái yếu,
Tôi cho chạy thoải mái, lỡ va quẹt tý thì chịu tiền sơn thôi. Thế tâm lý mới vững mà lái được,
Lên xe thì ko có gì phải sợ các anh em nhé.
Long 0901817199.
Tôi dạy lái chỉ để kiếm người thuê xe tự lái thôi.
Ko chuyên, nhưng ai đã học tôi thì chắc chắn tài giỏi và nhanh có xe, đổi xe (sau này)
Bác ở đâu vậy bác