Hạng C
17/7/11
850
1.183
93
mit.jacmo84 nói:
Mời bác í một chầu cà phê chắc hết giận. :D

Bác chủ mời bác Thanh một chầu nhậu đi, cafe thì bèo quá, service after sale chưa tốt nhe bác.:D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Mới đây mà bán được một chiếc rồi, nhanh thiệt.

Lỗi này là do xưỡng chứ, sau khi bán thì Sale bàn giao cho xưỡng quản lý.

truong195 nói:
Mới đây mà bán được một chiếc rồi, nhanh thiệt.

Lỗi này là do xưỡng chứ, sau khi bán thì Sale bàn giao cho xưỡng quản lý.
Dạ. Bán cho Bác Thanh cũng được hơn nửa tháng rồi Bác.
Cái này là sai sót của em. Còn thiếu nhiều kĩ năng và kinh nghiệm lắm bác ah. Mong các bác chỉ giáo nhiều nhiều. Cám ơn các bác nhiều

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
Ủa, mà nếu VSM bỏ thì trong sổ bảo dưỡng là 5000km, rồi 10.000km mà. Hay là bác đt nác ấy lên rồi không có?
Em thấy bảo dưỡng 5.000km cũng có làm gì đâu, chỉ thay nhớt tính tiền.

bc1 nói:
Ủa, mà nếu VSM bỏ thì trong sổ bảo dưỡng là 5000km, rồi 10.000km mà. Hay là bác đt nác ấy lên rồi không có?
Em thấy bảo dưỡng 5.000km cũng có làm gì đâu, chỉ thay nhớt tính tiền.
Dạ. vì trong sổ bảo dưỡng vẫn để lịch theo dõi bảo dưỡng vẫn có 1000km , mà lúc giao xe e không dặn bác Thanh. Mà em cũng quên mất tiu. làm bác Thanh lên cty thì bên dịch vụ nói làm Bác giận. Em se cố gắng rút kinh nghiệm lần sau. Cám ơn các Bác

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Hôm nay người ta còn nóng thì mình cũng không nên gọi điện liên tục càng làm người ta nổi điên lên vì cảm giác bị quấy rầy, thôi sáng mai hãy gọi cho bác Thanh gửi lời xin lỗi và hẹn 1 ưu đãi nào đó (nhẹ nhàng cũng được: tặng áo thun hoặc nón hoặc áo mưa...) cho lần gặp sau.

Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
o gọi đc thì nhắn tin xlỗi đi pác,tặng kèm mấy món wà nho nhỏ chứng tỏ thành ý thì e ngĩ pác í cũng rộng lượng bỏ wa àh,đợt trc vô Trường Hải NVT bảo dưỡng bị hẹn mấy lần,nổi điên e chửi banh chàng từ quản lý tới nhân viên ra đông ngẹt...cuối cùng xlỗi e wá chời,hôm bữa gọi e lên tặng cả đống đồ...hết jận :D

xe reo nói:
Hôm nay người ta còn nóng thì mình cũng không nên gọi điện liên tục càng làm người ta nổi điên lên vì cảm giác bị quấy rầy, thôi sáng mai hãy gọi cho bác Thanh gửi lời xin lỗi và hẹn 1 ưu đãi nào đó (nhẹ nhàng cũng được: tặng áo thun hoặc nón hoặc áo mưa...) cho lần gặp sau.
Em nghĩ bác Thanh giận quá rồi đi luôn. Em xin tiếp thu ý kiến bác. Chỉ mong bác Thanh sớm bỏ qua thôi ợ