DGM
Hạng D
ductuan.ta90 nói:
Em xin thật lòng gửi lời xin lỗi tới Bác Thanh. ( 531.95 )
Em biết hiện tại Bác đang rất giận. Vì một phần em cũng là sales mới nên chưa biết được lịch bảo dưỡng của Pajero Sport đã bỏ 1000km đầu tiên. Làm Bác Thanh cất công xa xôi lên công ty em bảo dưỡng .Đây là lỗi của em. Em xin nhận trách nhiệm về mình. Em cũng chẳng biết làm sao để Bác bớt giận. Chỉ mong Bác bỏ qua cho em và đừng giận em nữa.
Lần cuối em xin gửi lời xin lỗi tới Bác Thanh lời chân tình nhất. Em Xin Cảm Ơn Bác.
Có gì mà k biết làm sao? Nếu bác ấy lên đến nơi mà k bão dưởng miển phí thì mình đứng ra nhận lổi và chịu phí đó vì lổi do mình. Nếu làm như vậy thì bác ấy sẻ vui và có thễ sẻ chịu chi phí hoặc chia nhau cho vui. Bác thành tâm chịu trách nhiệm và chơi đẹp vậy chẵng ai giận nỗi đâu.

DGM nói:
ductuan.ta90 nói:
Em xin thật lòng gửi lời xin lỗi tới Bác Thanh. ( 531.95 )
Em biết hiện tại Bác đang rất giận. Vì một phần em cũng là sales mới nên chưa biết được lịch bảo dưỡng của Pajero Sport đã bỏ 1000km đầu tiên. Làm Bác Thanh cất công xa xôi lên công ty em bảo dưỡng .Đây là lỗi của em. Em xin nhận trách nhiệm về mình. Em cũng chẳng biết làm sao để Bác bớt giận. Chỉ mong Bác bỏ qua cho em và đừng giận em nữa.
Lần cuối em xin gửi lời xin lỗi tới Bác Thanh lời chân tình nhất. Em Xin Cảm Ơn Bác.
Có gì mà k biết làm sao? Nếu bác ấy lên đến nơi mà k bão dưởng miển phí thì mình đứng ra nhận lổi và chịu phí đó vì lổi do mình. Nếu làm như vậy thì bác ấy sẻ vui và có thễ sẻ chịu chi phí hoặc chia nhau cho vui. Bác thành tâm chịu trách nhiệm và chơi đẹp vậy chẵng ai giận nỗi đâu.
Em chưa kịp nói gì , Em đang định như vậy mà chưa kịp nói thì bác ấy bỏ về rồi. Chắc tại Bác Thanh giận qua rồi. Hy vọng 5000km bác Thanh vào sẽ được chăm sóc tốt hơn.

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
1000km với xe mới lần đầu cũng tốt thôi, giận quá bỏ về vì tiếc mấy trăm ngàn tiền nhớt thôi có gì đâu bác sale ngại ngùng

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
ductuan.ta90 nói:
xe reo nói:
Hôm nay người ta còn nóng thì mình cũng không nên gọi điện liên tục càng làm người ta nổi điên lên vì cảm giác bị quấy rầy, thôi sáng mai hãy gọi cho bác Thanh gửi lời xin lỗi và hẹn 1 ưu đãi nào đó (nhẹ nhàng cũng được: tặng áo thun hoặc nón hoặc áo mưa...) cho lần gặp sau.
Em nghĩ bác Thanh giận quá rồi đi luôn. Em xin tiếp thu ý kiến bác. Chỉ mong bác Thanh sớm bỏ qua thôi ợ 
Bác Than đi đâu vậy bác? Hỏi xem coi chừng buồn quá tự tử nữa ko co bảo dưỡng 5000km đó.

Tập Lái
19/2/13
17
4
3
pro186.com
Bác Nguyễn Bá Thanh hả bác ????? Nguy hiểm đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng D
8/10/11
3.066
5.972
133
Làm sale khổ quá nhỉ biết nhận ra lỗi cũa mình là được rồi mà. Mốt bác Tuan nhớ rút kinh nghiệm.

Last edited by a moderator: