Hạng C
22/12/14
559
834
93
Vài ngày tới em định đi xe vô Quảng Nam, sau đó đi máy bay vô SG. Không biết em có thể gửi xe vài hôm ở sân bay Chu Lai được không? Các bác ai biết mách nước cho em với!

Hạng D
8/5/16
1.254
841
113
Vài ngày tới em định đi xe vô Quảng Nam, sau đó đi máy bay vô SG. Không biết em có thể gửi xe vài hôm ở sân bay Chu Lai được không? Các bác ai biết mách nước cho em với!
Em ra chu lai 1 lần, thấy bãi đậu sân bay cũng ít xe. Có khi bác để ở đó được luôn

• Like
Reactions: MeSubaruMuaXeCo
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Bãi xe ở sân bay Chu Lai là không có người trông coi nha bác!
Bãi xe bảo đảm là rộng rãi vì vắng hoe, nhà chờ sân bay và bãi xe vừa làm lại nên rất rộng.
Nếu bác can đảm thì để đó mưa gió mặc thì Ok. Chứ tối ở đó hình như chỉ 1-2 bảo vệ ở lại để trực cái khu văn phòng thôi. Vì sân bay đó máy bay đâu đáp về khuya!

Hạng B1
27/6/15
51
51
18
43
Từ quảng nam vào chu lai có mấy km đâu? Bác chủ phi taxi vào cho khoẻ và đi củng yên tâm, để xe sân bay phập phù lắm

Hạng C
22/12/14
559
834
93
Từ quảng nam vào chu lai có mấy km đâu? Bác chủ phi taxi vào cho khoẻ và đi củng yên tâm, để xe sân bay phập phù lắm

Nhưng đằng nào em cũng cần phải gửi xe bác ạ, em cũng chẳng biết nơi nào ở trong đó để gửi cả :(

Hạng D
16/11/10
1.416
2.729
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Bác đi từ Quảng Nam nào? Chu Lai hay Hội An cũng vẫn là QN cả.
sb CL mới làm lại, nhà để xe có mái che luôn và rất vắng nên buổi tối chả biết thế nào vì sb CL không có chuyến bay đêm. theo mình bỏ xe ở đó rồi nói với bv một tiếng là ok à.

• Like
Reactions: MeSubaruMuaXeCo