Hạng B2
30/3/05
387
1
0
Bà con biết chỗ nào bán gương cầu để gắn cho xe tay ga thì chỉ tui nhé. Chế cho chiếc xe đó có phải đục choá đèn ko ? Xe tui là xe DYLAN. Xin cảm ơn và mong giúp đỡ. Vui lòng cho địa chỉ và giá cả nếu đc.

Hạng B2
23/5/05
163
1
16
RE: Gương cầu cho đèn xenon

Trích đoạn: Bluenick

Bà con biết chỗ nào bán gương cầu để gắn cho xe tay ga thì chỉ tui nhé. Chế cho chiếc xe đó có phải đục choá đèn ko ? Xe tui là xe DYLAN. Xin cảm ơn và mong giúp đỡ. Vui lòng cho địa chỉ và giá cả nếu đc.
ở đây toàn Anh và Em thôi b ơi!;);).Ko thấy Bà và Con nào cả:D:D

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

bác qua trần bình trọng áh có một tiệm bán và chế gương cầu .1 cái 400k (ở SG) ở HN thì rẻ hơn 400k 2 cái

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

gương cầu là cái gì vậy?

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

gương cầu là gọi nôm na thay cho cái gọi là thấu kính của đèn xenox ,để chụm ánh sáng ,còn mấy chú gỡ-răng-tụt-rỉ-mũi hay dylan không có nên ánh sáng tóe loe làm chói mắt xe ngược chiều . nhìn xe camry ,mecrcedes ,BMW hoặc xe đời cao có lắp xenox như con mắt mà có con ngươi trông rất đẹp và dữ . xe máy thì có YAMAHA R1 ,R6...... ở VN thì có yamaha JUPITER V trong YAMAHA TOWN ở Ngô thì nhậm ( HN ) có độ xenox và thấu kính nhìn đẹp phết .

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Milicaanj

Hehhehe bác cứ làm em choáng, gương với kính nó khác nhau một trời một vực :D:D:D
có gì đâu mà choáng với cả chiếc ! mỗi người có 1 cách diễn giải điều mình muốn nói . nhưng bác gì đó hỏi đã nói rõ là lắp vào đèn pha xe dylan , thế mà có nhũng bác lại cứ vặn vẹo , chẳng nhẽ có thế cũng không hiểu [:-]

Hạng B2
30/3/05
387
1
0

mình biết ở Trần Bình Trọng nhưng nhiều tiệm quá, ai biết địa chỉ chính xác chỉ dùm mình với !