Tập Lái
28/5/07
2
0
1
Chào các bác,

Chiều nay Hà nội mưa gió bão bùng, trong cơn mưa chiều cái gương chiếu hậu của em Getz nhà tôi bị nó vặt mất. Nhưng thật là may, đúng lúc thăng vặt gương định phóng đi thì tôi ra giữ lại và lấy lại được cái gương qúi giá! Tức thật đấy, tài sản của mình bị nó xâm phạm giữa ban ngày. Giờ thì tôi không biết cách lắp lại cái gương thế nào nữa. Không biết có bộ phận nào bị gãy không? Hay chỉ tìm cách ấn trả lại là được?? Gương tôi là gương điện. Xe mới mua chưa kịp gắn đai bảo vệ!

Cám ơn các bác!

Hạng B2
27/3/07
343
2
18
RE: Gương điện Getz bị vặt!!! Lắp lại thế nào?

Xe còi mà cũng bị vặt gương cơ à, sợ thật! Nhưng chúc mừng bác đã lấy lại được, mang ra hàng lắp lại thôi bác ạ chứ mình loay hoay lại chọc toét ra mất, mà còn giắc cắm nữa. Thế này thì em cũng phải mang Click của em đi làm bảo hiểm mới được.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Công Nông

Xe còi mà cũng bị vặt gương cơ à, sợ thật! Nhưng chúc mừng bác đã lấy lại được, mang ra hàng lắp lại thôi bác ạ chứ mình loay hoay lại chọc toét ra mất, mà còn giắc cắm nữa. Thế này thì em cũng phải mang Click của em đi làm bảo hiểm mới được.

ặc bác đi AMG phán ae xe còi kìa ^__^ xe còi mới dễ vặt chứ bác, xe xịn đụng vào bị security vặt giò à ^^

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Em để quên cái gáo nhựa ở ngoài cửa mà các chú nghiện còn xin nữa là.
Xe xịn của bác bảo hiểm cẩn thận liệu có được 1 quai búa không.
Security chỉ để làm yên lòng chủ xe thôi.
Kể cả cadilac one cũng phải có thằng chạy theo trông xe đấy.
Không trông thì cũng ra chợ giời hết nhá:D:D:D
Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: Công Nông

ặc bác đi AMG phán ae xe còi kìa ^__^ xe còi mới dễ vặt chứ bác, xe xịn đụng vào bị security vặt giò à ^^

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: guapo

Chào các bác,

Chiều nay Hà nội mưa gió bão bùng, trong cơn mưa chiều cái gương chiếu hậu của em Getz nhà tôi bị nó vặt mất. Nhưng thật là may, đúng lúc thăng vặt gương định phóng đi thì tôi ra giữ lại và lấy lại được cái gương qúi giá! Tức thật đấy, tài sản của mình bị nó xâm phạm giữa ban ngày. Giờ thì tôi không biết cách lắp lại cái gương thế nào nữa. Không biết có bộ phận nào bị gãy không? Hay chỉ tìm cách ấn trả lại là được?? Gương tôi là gương điện. Xe mới mua chưa kịp gắn đai bảo vệ!

Cám ơn các bác!
Bác ra phố Đồng Nhân (Nguyễn Công Trứ-> Đỗ Ngọc Du-> Đồng Nhân ) xử lí xem sao. Tôi hay làm cửa hàng Hường Khởi 30 Đồng Nhân, nhiệt tình, chu đáo.

Hạng D

Trích đoạn: guapo

Chào các bác,

Cám ơn các bác!
Chia buồn cùng bác. :( Thế bác có tẩn cho nó 1 trận để lần sau nó ko dám léng phéng đến gần vợ 2 của bác ko? :D

Hạng B2
2/4/07
225
2
18

Bác @guapo thấy nó bẻ gương thì chạy lại nói "Gương xe của em mà, trả lại em đi anh:D)
Sao bác không đện cho nó một trận rồi lôi ra công an:D

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Các bác cứ lo đi làm đai bảo vệ làm gì. Em nghĩ may cho bác guapo chưa làm đai bảo vệ, vì nếu bác có đai bảo vệ thì chắc bác sẽ lấy được 2 củ gương gãy thôi. Nếu nó chỉ tháo mặt gương, bác cắm cái jack điện vào và nhấn nó vào là xong (hehe, em nhìn thấy thằng thợ nó tháo+lắp chưa đầy 10s). Nói vậy chứ bác ra gara nó lắp cho lành, nhỡ có vỡ còn có chỗ bắt đền.

Hạng B1
31/8/06
57
0
0

Bác Guapo cho em hỏi tý: làm thế nào mà bác cướp lại được gương thế?
em vẫn chưa hình dung được tình huống này, hi hữu quá....

Hạng B1
9/9/07
79
0
0
vietson.com

hơ bác dùng dòng getz nào mà gương gập điện thế, tưởng chỉ click thì gương mới gập thôi chứ bác nhỉ