Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
hoangthienmagic nói:
báo cáo các bác e đã về nhà an toàn heeeeeeeee.
Hôm nay vui wa.
Xin cảm ơn Các Bác Hậu Cần chu đáo.
Các món ăn tuyệt.<span style=""color: #000000;""> Có cả cầy tơ</span> nữa ngon ngất ngây con gà tây luôn.
Chúc Các Bác ngủ ngon heeeee
Chắc chắn là của lão Hungbienhoa mang lên nè! Mai mốt ra Phan Thiết mà không mang theo thì chít với em đấy nhá! Em cũng vừa làm món này về xong!;););)

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Xin thay mặt Chi hội cảm ơn 02 Bác O.S.P.D Garaao, Lovecar cùng gia đình đã nhiệt tình tham dự và phát biểu chỉ đạo.
Xin cảm ơn toàn thể gia đình các Bác tham dự buổi sinh hoạt của Chi hội. Đặc biệt cám ơn Bác nguoinongdan đã tổ chức buổi sinh hoạt vui vẻ, quy củ và bác hoangthienmagic, bác đã thực sự làm thay đổi không khí buổi sinh hoạt, tạo sự phấn khích của các F1 và kể cả cho các Cụ.
Xin cảm ơn các Bác hunghanoi, hoangnhimgia đã gửi lãng hoa chúc mừng buổi sinh hoạt.
Cám ơn nhà tài trợ Suzuki đã tài trợ các phần quà cho các gia đình.
Cám ơn NVH Lao động Tân Bình đã cho phép mượn địa điểm tổ chức buổi sinh hoạt.
Chúng ta đã có một đêm giao lưu đầy phấn khởi và chân tình. Mặc dù chương trình tổ chức không được tiến hành như dự kiến do nhiều Bác ở xa, đến trể nên lùi thời gian khai mạc muộn, nhưng ai cũng vui vẻ và biểu hiện tính hòa đồng, hợp tác.
Điều mà được nhiều Bác tài phát biểu trong đêm qua đó là, làm gì thì làm, miễn bà cả và F1 vui vẻ, đồng thuận thì sao cũng được. Xin thay mặt Hội Sợ Vợ cảm ơn các ý kiến này, thật là chí lý và chí tình. Có lẻ từ đây, Bác chauhungvnpt sẽ có các định hướng hoạt động của Chi hội trong năm 2012.
Cũng trong buổi sinh hoạt đêm qua, Chi hội đã nhận được nhiều ý kiến định hướng từ OSPD, ý kiến từ các Bác trong Chi hội liên quan đến vấn đề off kỹ thuật, off chai, offline...cộng với việc trao đổi về phương hướng hoạt động với 2 nguyên lãnh đạo chi hội. Em sẽ dành thời gian để dọn dẹp nhà cửa, bổ trí lại các Thớt và tổ chức các hoạt động của Chi hội được bài bản hơn, hiệu quả hơn và có định hướng theo tiêu chí của Chi hội.
Một lần nữa cám ơn toàn thể các gia đình các Bác trong chi Hội.

Last edited by a moderator: