Tập Lái
19/7/14
19
1.012
78
58
A dân sg, kinh tế mới miền đông, lạc loài miền tây chốc lát mà mà dùng từ diễn tả những luống cày thật chuẩn xác.
Bạn quên là thời gian đầu sống ở làng mình cũng làm nghề nông rồi. Ngoài ra mình còn làm tài xế lái thuê cho các nhà có máy cày trong làng.

Tập Lái
19/7/14
19
1.012
78
58
Cô gái của anh có thể chất mong manh thôi ạ, chứ tình yêu thì lớn lao vô cùng, nên em mới gọi cô ấy là viên ngọc, vì em quá nể phục cô ấy, chứ không thì em đã gọi cô ấy là quả trứng rồi ạ :) .
Vâng anh. Mình là người đàn ông của gia đình, chỉ biết vợ con và công việc. Bù lại mình có được hai người phụ nữ thương yêu mình hết mực. Khi đã lớn tuổi, có những buổi sáng ngồi bên ấm trà một mình, nhớ lại người con gái đã chết vì tình yêu với mình, cảm xúc khó tả lắm anh à.

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: Nam BK
Tập Lái
1/6/11
46
14
8
truyện tình của bác viết hay và cảm động quá đọc mà thương cho bác N của bác 2 người thương nhau nhiều và trân trọng nhau đi tìm cuộc sống mới 2 lần đều bị trắc trở đoạn cuối phải tìm kế sinh nhai và duy trì thuốc than để kéo dài sự sống cho bác N ngưỡng mộ tình cảm của 2 bác dành cho nhau chia sẻ với nỗi buồn của bác khi 2 người ko đi hết đoạn đường nhưng cũng là thời gian đẹp của 2 người em hơi dài dòng tí chờ theo dõi phần bác viết tiếp thank câu chuyện tình đẹp của bác

Hạng D
12/3/11
1.595
65.392
113
Tiền Giang, gò công
Vâng anh. Mình tự hào là người đàn ông của gia đình, chỉ biết vợ con và công việc. Bù lại mình có được hai người phụ nữ thương yêu mình hết mực. Khi đã lớn tuổi, có những buổi sáng ngồi bên ấm trà một mình, nhớ lại người con gái đã chết vì tình yêu với mình, cảm xúc khó tả lắm anh à.
Dù chỉ đọc trong mấy chục phút thôi mà em thấy bồi hồi xúc động, cảm thương cho một người con gái phải đương đầu với thử thách nghiệt ngã . chỉ mấy trang thôi mà còn đáng xem hơn Mùa thu lá bay của Quỳnh Dao nữa .

• Love
Tập Lái
19/7/14
19
1.012
78
58
truyện tình của bác viết hay và cảm động quá đọc mà thương cho bác N của bác 2 người thương nhau nhiều và trân trọng nhau đi tìm cuộc sống mới 2 lần đều bị trắc trở đoạn cuối phải tìm kế sinh nhai và duy trì thuốc than để kéo dài sự sống cho bác N ngưỡng mộ tình cảm của 2 bác dành cho nhau chia sẻ với nỗi buồn của bác khi 2 người ko đi hết đoạn đường nhưng cũng là thời gian đẹp của 2 người em hơi dài dòng tí chờ theo dõi phần bác viết tiếp thank câu chuyện tình đẹp của bác
HiHi. Bạn ơi, trong mình, hình bóng N vẫn 27 tuổi, là lúc N cầm tay mình lần cuối trên giường bệnh ấy. Bạn gọi bác N làm mình tưởng tượng N vẫn còn sống,ngồi cạnh mình, nhăn nheo như trái táo tàu. Nghĩ đến đó mình tụt hết cảm xúc không viết tiếp nổi nữa. Bạn trốn đi. Mình mà gặp bạn ngoài đời là mình bắt bạn .... trả tiền cà phê đấy.

• Haha
Hạng B2
6/12/12
339
3.872
93
HiHi. Bạn ơi, trong mình, hình bóng N vẫn 27 tuổi, là lúc N cầm tay mình lần cuối trên giường bệnh ấy. Bạn gọi bác N làm mình tưởng tượng N vẫn còn sống,ngồi cạnh mình, nhăn nheo như trái táo tàu. Nghĩ đến đó mình tụt hết cảm xúc không viết tiếp nổi nữa. Bạn trốn đi. Mình mà gặp bạn ngoài đời là mình bắt bạn .... trả tiền cà phê đấy.
Tiếp đi anh!

Tập Lái
1/6/11
46
14
8
ok bác em sãn sàng mời cafe bác hay ngồi nghe bác la mắng hay quát tháo gì cũng được để được bác kể tiếp câu chuyện tình đẹp của bác là ok rồi kô nề hà đâu bác

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
6/12/12
339
3.872
93
Từ liêu trai, giờ đọc giả bị cuốn hút bởi chuyện tình.

• Like
Reactions: btpaul