Hạng B2
26/12/13
457
371
63
Quận Bình Tân
Như tiêu đề đăng, lúc 21h15 tối nay khi em đi từ 3/2 lên cầu vượt cây gõ về quận 6 thì làn đối diện thấy hai chú áo vàng bị hạ nock out : hai gương hậu bể, xe bốc khói, chú trẻ thì ôm chân nhăn nhó ..., tóm lại có bác nào có thông tin chia sẽ vì lúc đó bên làn em 2b bu lại đông em không dừng được nhưng em thấy bên đoa có một bác đi city màu trắng dán logo OS , hy vọng bác có Cam hành trình để mọi người biết chuyện gì ?

Hạng D
18/11/13
2.867
12.415
113
Bình Phước
Vãi các bác...
Đúng là OS bi giờ:
1. CNL: chửi nhao là chính
2. TĐLT: Chửi CA là chính

-----

Trong vụ trên có bác nào thông tin chính xác hong? Sao chửi họ? Sao lại vui khi thấy họ bị tai nạn?

Ôi....sao bây giờ con người ta có thể vui cười khi đồng bào mình bị tai nạn thế kia...
Ôi nhân tình thế thái....

Hạng B1
24/7/13
77
77
33
Vãi các bác...
Đúng là OS bi giờ:
1. CNL: chửi nhao là chính
2. TĐLT: Chửi CA là chính

-----

Trong vụ trên có bác nào thông tin chính xác hong? Sao chửi họ? Sao lại vui khi thấy họ bị tai nạn?

Ôi....sao bây giờ con người ta có thể vui cười khi đồng bào mình bị tai nạn thế kia...
Ôi nhân tình thế thái....

Hồi trc cnl hay chửi lắm, ngày nào cũng chửi, chửi trên trời dưới đất, chẳng chừa 1 ai. mà hồi trc là lúc chưa quy định 6 tháng. Giờ thì đỡ nhiều rồi, ko còn chửi bậy lung tung nữa. Cac thread cũng Nhẹ nhàng, lịch sự. nói chung là e thấy co sự thay đổi rõ rệt. Tốt hơn hẳn.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.415
113
Bình Phước
Hồi trc cnl hay chửi lắm, ngày nào cũng chửi, chửi trên trời dưới đất, chẳng chừa 1 ai. mà hồi trc là lúc chưa quy định 6 tháng. Giờ thì đỡ nhiều rồi, ko còn chửi bậy lung tung nữa. Cac thread cũng Nhẹ nhàng, lịch sự. nói chung là e thấy co sự thay đổi rõ rệt. Tốt hơn hẳn.

hì hì vậy ra TĐTL nay chửi kinh hơn CNL hả mợ :)

Thôi, vậy quay về CNL chơi vậy :)