Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.398
17.984
113
Lâm Đồng
Hầu hết những người có câu cửa miệng giá xe giờ rẻ òm, ai mua cũng được, và dè bỉu con Morning của em, là những người đang gù lưng trên xe máy hằng ngày đấy bác.

Còn những người có xe xịn hơn em, mua xe trước em, chẳng ai dè bỉu cả, mà toàn chỉ em những cái để làm sao lái xe tốt và bảo dưỡng, bảo trì xe ok hơn thôi.

Hàn Quốc đã trở thành “gã khổng lồ” ngành ô tô như thế nào trong 50 năm

Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Thật sự rất kết hyundai dầu, nhưng số e chỉ lo tối đa đc 900tr. Lên 1ty1 không đú được. Haizz...
hỗ trợ ngân hàng rồi đó các bác

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Tùy sở thích va nhu cầu mà mua xe thôi. Hãy ủng hộ a Hải và a Công để ngành công nghiệp ô tô nước ta được phát triển. Hiện nay a Vượng đang đi theo đường lối của Hyundai lúc xưa, mời những nhà thiết kế và sản xuất có kinh nghiệm về đầu quân

Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Thật sự rất kết hyundai dầu, nhưng số e chỉ lo tối đa đc 900tr. Lên 1ty1 không đú được. Haizz...
hỗ trợ ngân hàng rồi đó các bác
Mua xe dùng qua rồi mà còn bảo hành chính hãng vài chục ngàn cây hoặc 1-2 năm bảo hành (trong tổng số 3 năm) thì vẫn đc chứ sao bác? Chỉ cần vô hãng confirm xe ok, ko lỗi, vẫn còn trong điều kiện được bảo hành thì cứ thế mua bán sang tên thôi, rẻ hơn cả 100-200tr...

• Like
Reactions: phihungto95
Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Mua xe dùng qua rồi mà còn bảo hành chính hãng vài chục ngàn cây hoặc 1-2 năm bảo hành (trong tổng số 3 năm) thì vẫn đc chứ sao bác? Chỉ cần vô hãng confirm xe ok, ko lỗi, vẫn còn trong điều kiện được bảo hành thì cứ thế mua bán sang tên thôi, rẻ hơn cả 100-200tr...
Em cung nghỉ thế, nhưng ko có kinh nghiệm rồi lỡ dính thuỷ kích, tai nạn nữa thj mệt lắm

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
dân VN còn dè bỉu xe Hàn lắm, cũng tại cái KIA Morning giá rẻ mà ra
Thực ra trong tầm giá đó thì ko chiếc nào qua được Kia Morning, em nói xe nhập nhen còn bản liên doanh thì hơi kém chút.

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Hầu hết những người có câu cửa miệng giá xe giờ rẻ òm, ai mua cũng được, và dè bỉu con Morning của em, là những người đang gù lưng trên xe máy hằng ngày đấy bác.
Còn những người có xe xịn hơn em, mua xe trước em, chẳng ai dè bỉu cả, mà toàn chỉ em những cái để làm sao lái xe tốt và bảo dưỡng, bảo trì xe ok hơn thôi.
Con Morning giá rẻ ko có j sai, sai là dân VN mình cái tư duy nó quá bựa, nếu ko muốn nói là bần.
Cả làng Vũ Đại mong giá xe nó rẻ bèo để mua 1 chiếc đi cho an toàn, thì có 2 đứa mong xe giá nó cao chót vót. 1 là thằng phú ông vì giá cao mình nó mua đc xe cho oai với làng. 2 là thằng Chí phèo vì giá cao ko ai mua đc cũng như nó.
Nên thấy Trường Hải giảm giá Mazda thì nhiều ông bu vào chửi như tát nước. Bó tay.