Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Chiếc đầu tiên của em là xe hàn nhập hàn nguyên chiếc. Nhớ ngày đi rước em nó về cảm giác thật bồi hồi làm sao. Mất ăn mất ngủ vì em nó luôn. Và giờ đi mua xe với giá cao gấp đôi nhưng chả buồn coi xe, chả buồn chạy thử. chỉ chọn màu rồi chồng tiền. Đợi đăng ký xong là nên lấy em nó phi đi làm luôn chứ chả đưa em nó về nhà ngay. Ôi thủa ban đầu nay còn đâu.

Hạng B2
5/9/17
275
345
63
35
em thi chua có xe nhưng em được chạy ké con xe bà chị cũng mor si thôi nhưng mỗi khi lái em cũng thấy sướng lắm, còn nhìu bác chắc đi toàn hàng bim mẹc hay loncin gì gì em không biết hễ thấy là bay vào chê xe gi như con cóc chẳng đáng mua. vâng dù sao no cung là mơ ước của em và nhiu triệu đồng bào mong 1 ngay xe rẻ nua de còn lấy sắt bọc da ạ

Hạng B2
4/9/17
147
110
43
33
Mình đang đi i10 và thấy hiện xe hàn cũng mang đến chất lượng tốt không chênh lệch nhiều với xe nhật

Hạng F
2/3/14
12.226
128.021
113
Mình thì oánh giá xe Hàn và xe Nhật là ngang ngang nhau, cùng mâm, Nhật nhỉnh hơn chút chút nhưng không đáng kể, về chất lượng và giá trị cho đồng tiền bỏ ra và đứng trên xe Mỹ, dưới cơ

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Chiếc đầu tiên của em là xe hàn nhập hàn nguyên chiếc. Nhớ ngày đi rước em nó về cảm giác thật bồi hồi làm sao. Mất ăn mất ngủ vì em nó luôn. Và giờ đi mua xe với giá cao gấp đôi nhưng chả buồn coi xe, chả buồn chạy thử. chỉ chọn màu rồi chồng tiền. Đợi đăng ký xong là nên lấy em nó phi đi làm luôn chứ chả đưa em nó về nhà ngay. Ôi thủa ban đầu nay còn đâu.
Sao bác giống em thế không biết

Hạng D
6/12/14
1.340
1.304
113
Việt Nam sắp tới có Vinfast nhé! Mong rằng Vinfast sẽ đạt được như Huyndai trong thời gian ngắn hơn