Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.398
17.984
113
Lâm Đồng
Việt Nam sắp tới có Vinfast nhé! Mong rằng Vinfast sẽ đạt được như Huyndai trong thời gian ngắn hơn

Hy vọng bác Vượng sẽ làm mình bất ngờ, chứ nhiều người trong đó có em vẫn còn nghi ngờ về tương lai xe Việt lắm

Hạng B2
25/10/10
243
162
43
Hy vọng bác Vượng sẽ làm mình bất ngờ, chứ nhiều người trong đó có em vẫn còn nghi ngờ về tương lai xe Việt lắm
Con e bây giờ mới 1 tuổi, hy vọng đến đời nó khi xem thời sự về chiến sự ở trung đông sẽ thấy các tay súng ngồi sau xe bán tải vinfast chạy khắp chiến trường như xe hilux của toy giờ. Hihi

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.398
17.984
113
Lâm Đồng
Con e bây giờ mới 1 tuổi, hy vọng đến đời nó khi xem thời sự về chiến sự ở trung đông sẽ thấy các tay súng ngồi sau xe bán tải vinfast chạy khắp chiến trường như xe hilux của toy giờ. Hihi

Còn mình ngồi sau xe Vinbus ngắm phố phường :v

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Trong chuyến công tác ở thành phố Glendale bang Arizona ở Mỹ.
Em hỏi 10 thằng Mỹ nếu mua xe Hàn thì do lý do gì?
9/10 thằng trả lời do bảo hành lâu.
Ở Mỹ thì Huyndai với KIA bảo hành tới 5 năm.
Hỏi câu tương tự bên Úc thì cũng vậy. Bên đó xe Hàn bảo hành 7 năm.

Hầu hết những người có câu cửa miệng giá xe giờ rẻ òm, ai mua cũng được, và dè bỉu con Morning của em, là những người đang gù lưng trên xe máy hằng ngày đấy bác.
Còn những người có xe xịn hơn em, mua xe trước em, chẳng ai dè bỉu cả, mà toàn chỉ em những cái để làm sao lái xe tốt và bảo dưỡng, bảo trì xe ok hơn thôi.

E thấy nhiều người đi Kia buổi sáng có là nhưng người rất hạnh phúc vì chắc chắn thích xe, làm việc chăm chỉ để mua được nó.