Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Các bác hơi quá đà rồi
Để cụ chủ vào trả lời đã nào
Quan trọng nhất là giờ cụ chủ cho biết đã làm việc với hãng chưa? Hãng xác nhận là có ion hay ko?
Chứ nói ko có tạm thời vẫn là do cụ chủ đang google ra. Có thể nó lắp chỗ khác chẳng hạn
Rồi trong OS có bác nào đang dùng xe Hyundai có tính năng ion thì vào xác nhận xem là xe có được lắp hay ko cho công bằng

Hạng C
14/7/19
848
31.763
96
Học riết khùng hả em trai @truc.le ?:D

Nếu đúng quảng cáo BV dẹp hết mẹ rồi vì ở ngoài quảng cáo uống vài viên hết gan B, hết trỉ độ 3-4-5.
Bỏ 200k mua sản phẩm da mặt trắng như ngọc chinh.
bỏ vài triệu dú bự chà bá.:eek:
Đặc biệt có 650k típ gel tuần dài 4 cm. :D

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Bác quá ngây thơ khi tin vào quảng cáo.
Bác quá ngây thơ khi nghĩ Ion Cluster có thể chống được virus.
Bác quá ngây thơ khi đăng bài lên đây.
Xe KONA không có CLEANAIR.
Chấm hết
Theo nghiên cứu này mặc dù không giết vi rút, tuy nhiên ion có tác dụng giữ virus lại, không cho bay trong không khí, từ đó ngăn chặn sự lây lan của virus. Vậy thì vẫn chống lây lan và có hiệu quả được kiểm chứng bởi khoa học

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Các bác hơi quá đà rồi
Để cụ chủ vào trả lời đã nào
Quan trọng nhất là giờ cụ chủ cho biết đã làm việc với hãng chưa? Hãng xác nhận là có ion hay ko?
Chứ nói ko có tạm thời vẫn là do cụ chủ đang google ra. Có thể nó lắp chỗ khác chẳng hạn
Rồi trong OS có bác nào đang dùng xe Hyundai có tính năng ion thì vào xác nhận xem là xe có được lắp hay ko cho công bằng
Làm việc gì với hãng anh, bộ phận quảng bá, sản xuất với bán hàng khác nhau mà, lỗi của bên quảng cáo thôi nên làm gì có xử lý đc, còn chuyện lắp chỗ khác thì thôi anh quên đi haha

Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Làm việc gì với hãng anh, bộ phận quảng bá, sản xuất với bán hàng khác nhau mà, lỗi của bên quảng cáo thôi nên làm gì có xử lý đc, còn chuyện lắp chỗ khác thì thôi anh quên đi haha
Túm lại a đã phản hồi với sale với hãng chưa?
Câu trả lời ra sao?

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.153
113
Bác quá ngây thơ khi tin vào quảng cáo.
Bác quá ngây thơ khi nghĩ Ion Cluster có thể chống được virus.
Bác quá ngây thơ khi đăng bài lên đây.
Xe KONA không có CLEANAIR.
Chấm hết
Đúng rồi a
Chắc là chủ thớt muốn chơi khăm os

• Haha
Reactions: Face2Face
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.153
113
Có khi chỉ những phiên bản cao cấp mới có đầy đủ. Bác kiểm tra lại xem xe bác có thuộc nhóm những phiên bản được trang bị không.
Trong tờ rơi, hướng dẫn nói về thiết bị đó đều có chữ "nếu có", rồi "Nếu được trang bị" trong dấu ngoặc đơn này () thì nghĩa là chỉ một số hoặc chỉ bản cao cấp nhất mới có thôi.
A đừng chấp
Chủ thớt hơi hơi tk ấy mà