Tập Lái
10/7/22
34
95
18
Đợt này do đường cấm từ lúc 3h trưa - 10h tối, không cho xe ra vào, nên mình hủy hết kế hoạch tham quan của ngày 2 Nha Trang, chỉ loanh hoanh cafe cà pháo và tắm biển.

Mình uống ở 2 quán là Jungle Coffe và Hoa Đồng Nội.

Quán Jungle Coffee 8 Lê Quý Đôn, Phước Tiến, Nha Trang thì hơi chán, được cái nó bày trí tùm lum nên lên hình cũng được :D.
Hành trình dài đầu tiên - Sài Gòn - Phú Yên - Nha Trang bằng Captiva

Bên dưới là quán cafe Hoa Đồng Nội số 75 Nguyễn Thị Minh Khai, rất rộng rãi, thoáng mát và có sân chơi nhỏ cho mấy nhóc; ngoài ra còn có chỗ đậu xe hơi.

Tối lại thì ra quán Happy Beach Club nằm ngoài bãi biển, thuộc khuôn viên Bốn Mùa cafe để "chill" và nghe nhạc.

Hạng B2
18/3/15
355
516
93
nói thiệt anh là lúc đề máy, chìa chưa ăn khớp nên máy chưa nổ, lúc này mồ hôi, mồ kê mình nhễ nhại và tim đập thình thịch haha.
Ko biết Cap của bác đời bao nhiêu, mình từng mua mới cap đời 2016 chạy 1 năm cực kì ổn định tiết kiệm, đi 1 vòng SG-Huế, bao nhiêu chuyến Đà Lạt-Nha Trang vẫn rất an tâm...Ý mình là thích thì cứ lên đường thôi bạn, nhưng nếu có 1 con 'chiến mã' thì tha hồ rong ruổi thỏa đam mê mà ko....run rẩy kkk

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: thunderbolt
Tập Lái
10/7/22
34
95
18
Ko biết Cap của bác đời bao nhiêu, mình từng mua mới cap đời 2016 chạy 1 năm cực kì ổn định tiết kiệm, đi 1 vòng SG-Huế, bao nhiêu chuyến Đà Lạt-Nha Trang vẫn rất an tâm...Ý mình là thích thì cứ lên đường thôi bạn, nhưng nếu có 1 con 'chiến mã' thì tha hồ rong ruổi thỏa đam mê mà ko....run rẩy kkk
Mình đời cuối 2011 anh! Chạy tới giờ cũng chưa thấy gì, hy vọng ổn :).

• Like
Reactions: mobicar
Hạng B2
26/4/23
290
364
63
57
E cũng đi đợt tháng 6, cũng dính mấy cái bảng nhưng chưa thấy gửi giấy báo về :D
Từ Tuy Hòa vào Ghềnh Đá Đĩa e zọt ra QL1đến lúc vào tới nơi mới biết đường trong qua đầm Ô Loan là đi được :D
Qua Nha Trang tự nhiên đồng đội nói vào Tp dạo 1 vòng check-in xong đi ai ngờ 1 vòng bằng mấy tiếng kẹt xe ớn thiệt
Đợt mình đi từ hướng từ trong này ra. Lộ trình là ghé Ghềnh Đá Đĩa trước rồi ra Nhà thờ Mằng Lăng. Đi theo chị Google chỉ: Từ QL1A quẹo ở 1 ngã 3 đi qua Nhà Văn Hoá Thôn Tân An và Cầu An Hải… Má cu tí ơi! Đường thôn nên nó nhỏ nên chạy cà rề, cà rề… :D . Mãi đến gần Ghềnh thì đường mới rộng rãi hơn. Làm bể kế hoạch ghé Nhà thờ Mằng Lăng. :D

• Haha
Reactions: thunderbolt
Hạng B2
17/9/13
350
2.185
96
Đợt mình đi từ hướng từ trong này ra. Lộ trình là ghé Ghềnh Đá Đĩa trước rồi ra Nhà thờ Mằng Lăng. Đi theo chị Google chỉ: Từ QL1A quẹo ở 1 ngã 3 đi qua Nhà Văn Hoá Thôn Tân An và Cầu An Hải… Má cu tí ơi! Đường thôn nên nó nhỏ nên chạy cà rề, cà rề… :D . Mãi đến gần Ghềnh thì đường mới rộng rãi hơn. Làm bể kế hoạch ghé Nhà thờ Mằng Lăng. :D
Vậy đi đương trong ổn hơn à bác? (K đi QL1A?)