Hạng C
18/3/16
530
12.830
93
SUV mà 5 chổ thì ở VN khó tìm thật
Vì Cross là CUV mà
Có a Su Vitara mà hình như hết hàng rồi tjì phải
Con Mit PS bản 1 cầu ấy, 2 ghế cuối cũng chỉ dành cho trẻ em thôi nên thường là gập xuống đi 5 chỗ.
Chứ SUV 5 chỗ bình dân làm gì có con nào đang bán đâu mà tìm để ra :D Con GV là sản phẩm duy nhất và cuối cùng cách đây 6 năm rồi.
Con SUV 5 chỗ đúng nghĩa cầm tiền mua dc liền duy nhất là G63.

• Like
Reactions: Paponasa
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Bởi, Cross mà SUV thì tôi cũng chịu, nó chung là cái logo thôi chứ sĩ làm gì?
Có cái xe nắng mưa ko tới cũng tốt làm!
Bác lên google gõ "toyota corolla cross". Thử đi. Nếu e rành e đã kg là tài mới... Bác thích chứng tỏ là tài già vậy bác mail lên cãi tay đôi với chị 8 google đi... Chữ SĨ viết nhiều kiểu quá...hì hì

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: s500hybird
Hạng D
18/4/15
1.397
10.852
113
Bác lên google gõ "toyota corolla cross". Thử đi. Nếu e rành e đã kg là tài mới... Bác thích chứng tỏ là tài già vậy bác mail lên cãi tay đôi với chị 8 google đi... Chữ SĨ viết nhiều kiểu quá...hì hì
Sốc hả? CNLers là bth thôi!

• Haha
Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Chủ thớt quên che quê Vĩnh Long.
Mà dưới này thì mua Toyota là đúng rồi, ở quê, tỷ lệ đi Toyota rất cao.

Làm nhớ đến năm 2019, tư vấn ông già vợ đã đời từ Honda City, Accent, Mazda 2, Mit Attrage, Mazda 3 lướt (nhạc mẫu rất mê vì vợ em đang chạy).... ông cụ đi xem từng xe luôn.

Đến phút cuối, ông cụ lại lấy VIOS G 620tr lăn bánh (bằng đúng giá con Mazda 3 e bán lại để mua xe khác)!

• Like
Hạng D
9/2/15
1.489
7.163
113
40
Chủ thớt quên che quê Vĩnh Long.
Mà dưới này thì mua Toyota là đúng rồi, ở quê, tỷ lệ đi Toyota rất cao.

Làm nhớ đến năm 2019, tư vấn ông già vợ đã đời từ Honda City, Accent, Mazda 2, Mit Attrage, Mazda 3 lướt (nhạc mẫu rất mê vì vợ em đang chạy).... ông cụ đi xem từng xe luôn.

Đến phút cuối, ông cụ lại lấy VIOS G 620tr lăn bánh (bằng đúng giá con Mazda 3 e bán lại để mua xe khác)!
Em cũng có ông anh giống vậy
trước 2vc và 1 đứa con nhỏ chạy chiếc Morning nhưng anh này thì cực mê Vios
Thế là cuối 2020 đẩy chiếc Morning biển 51A gần cuối, mua bằng được Vios mặc dù lúc đó em tư vấn thêm 1 ít nữa lấy luôn Cross. Nằng nặc mua cho bằng được VIos, mấy nay mới gặp lại thì rục rịch muốn đổi lên Cross thì thấy mấy anh bạn gần nhà khen quá trời. Thiệt là khó chiều, anh năm này gần 60.

• Like
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Em cũng có ông anh giống vậy
trước 2vc và 1 đứa con nhỏ chạy chiếc Morning nhưng anh này thì cực mê Vios
Thế là cuối 2020 đẩy chiếc Morning biển 51A gần cuối, mua bằng được Vios mặc dù lúc đó em tư vấn thêm 1 ít nữa lấy luôn Cross. Nằng nặc mua cho bằng được VIos, mấy nay mới gặp lại thì rục rịch muốn đổi lên Cross thì thấy mấy anh bạn gần nhà khen quá trời. Thiệt là khó chiều, anh năm này gần 60.
Thế qái nàp Vios gần bằng Cross

Hạng D
9/2/15
1.489
7.163
113
40
Thế qái nàp Vios gần bằng Cross
Thua cũng gần 300tr
Mà anh này trúng đất nhiều ở Bình Dương lắm anh ah, nên tiền kg phải là vấn đề để bàn lúc đó anh ah.