Hạng B1
12/1/19
59
49
19
34
mình dân cần thơ
ở miền tây xe máy honda
xe hơi toyota hay honda là phần lớn
qua tháng mình tính lấy cx30
nhìu người khen cross quá
nhưng mình vẫn giữ quan điểm
đi mua xe mà phải bia kèm lạc
rồi lên giá
bỏ tiền ra phải mua chiếc xe nó phục vụ mình
chứ mình đéo nghĩ theo số đông để tự hài lòng

• Like
Reactions: Paponasa
Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
Quanh đi quẩn lại cuối cùng là chốt Cross, đi 1 vòng, đa số sợ hãng ra bản mới (Tuc chả bàn vì lạc là điều ai cũng biết) cuối cùng lại chọn lựa chọn ban đầu Cross. Thôi, chúc mừng bác có xe mới.
ở sao Tuc ra cả năm rồi mà lạc ác thế bác nhở

• Like
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Nghe nói thiếu linh kiện gì đó nên sản xuất chậm ấy. Mà công nhận con tuc mới nhìn cơ bắp đã thật. Mỗi tội muốn lấy thì hơi uổng tiền lạc

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Em này chủ yếu bác chủ lấy cho vợ đi chợ mùa lụt thôi. Chứ Em mà có tiền như bác em kiếm Fortuner qua sử dụng đi vẫn gấu hơn, chứ em xin phép bỏ phiếu ko thích kiểu ba cái làm màu trước sau của nó. Lưới tản nhiệt nhìn rẽ tiền như tụi huynhdai.
Em đi Tủn cũ và mấy bác đi xe 7 chỗ nhãy lên em ngồi thẳng cẳng kêu " ngon mãy" :))

• Like
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Em này chủ yếu bác chủ lấy cho vợ đi chợ mùa lụt thôi. Chứ Em mà có tiền như bác em kiếm Fortuner qua sử dụng đi vẫn gấu hơn, chứ em xin phép bỏ phiếu ko thích kiểu ba cái làm màu trước sau của nó. Lưới tản nhiệt nhìn rẽ tiền như tụi huynhdai.
Em đi Tủn cũ và mấy bác đi xe 7 chỗ nhãy lên em ngồi thẳng cẳng kêu " ngon mãy" :))
Ở nhà kg thích máy dầu. Máy xăng như nhập Indo hả bác? Tại nhà e cũng chật. Fortuner thì rộng rãi với gấu như bác nói nhưng bự hơn... Mà mỗi tội e khoái dòng 5 chỗ. Chắc mỗi người mỗi gu bác ạ ha ha

Hạng D
16/11/20
2.655
7.915
113
37
Hơ, em thấy cả tá lạc vì những lý do:
- Đang khan hiếm chip nên nguồn cung hạn chế, ai đặt thì chờ rất lâu.
- Giờ nguồn cung hạn chế, muốn tăng doanh thu để đạt chỉ tiêu sale thì các bác làm gì, vâng, bán kèm phụ tùng thiết bị hay gọi là lạc.
- Nếu nói fan Nhật thì logo Toy thì fan Hàn logo Hyundai. Đây coi là truyền thống.
- Đời này hễ người chợt giàu thì xài tiền như nước, hãng xe mà nổi tiếng thì phải kèm lạc thôi. Anh không mua thì người khác mua. Hãng said (Ford, Toy, Hyundai).
Chốt: Mua xe giờ giống vay NH muốn ls thấp thì phải mua BH, dù lúc nào cũng ra rả không được ép KH mua BH nhưng khi gặp sale NH thì dạ anh không mua BH thì anh lên TV vay giúp em.

• Like
Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Ở nhà kg thích máy dầu. Máy xăng như nhập Indo hả bác? Tại nhà e cũng chật. Fortuner thì rộng rãi với gấu như bác nói nhưng bự hơn... Mà mỗi tội e khoái dòng 5 chỗ. Chắc mỗi người mỗi gu bác ạ ha ha
Mình đi bản máy xăng. Xe đi về để ngoài đường thôi, phủ bạt ghẻ để đó, lâu lâu chó đi ngang đái vào thôi :)

• Like