Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Con Mit PS bản 1 cầu ấy, 2 ghế cuối cũng chỉ dành cho trẻ em thôi nên thường là gập xuống đi 5 chỗ.
Chứ SUV 5 chỗ bình dân làm gì có con nào đang bán đâu mà tìm để ra :D Con GV là sản phẩm duy nhất và cuối cùng cách đây 6 năm rồi.
Con SUV 5 chỗ đúng nghĩa cầm tiền mua dc liền duy nhất là G63.
Ford Escape 2013 SUV 5 chỗ hiếm hoi, chạy cũng đã lắm!
Ông sếp em (mặc dù được cty cấp cho xe riêng) nhưng ko thèm đi, mà mới mua lại con này của 1 đồng nghiệp (1 chủ từ đầu)!

Hạng C
18/3/16
530
12.830
93
Ông sếp em (mặc dù được cty cấp cho xe riêng) nhưng ko thèm đi, mà mới mua lại con này của 1 đồng nghiệp (1 chủ từ đầu)!
Escape là CUV chung với CR-V và CX-5, bản XLT nói là 2 cầu chứ chạy thua cả Xtrail, nó chỉ dc cái rẻ (mua cũ) và bền (do xài máy Mazda 2.3, form 2009 trở về sau).

• Like
Reactions: valuableking
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Thấy cũng thuờng mà a
Ồn với máy cũng ko vuợt lắm

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Thấy cũng thuờng mà a
Ồn với máy cũng ko vuợt lắm
chắc mỗi người một đam mê á! ở cty có Terra, Outlander, Fortuner, Innova, Transit :D... ngoài ra sếp to cho mua mới (có đi xem Lux SA, Everest), mà ổng ko thèm đi.
thích ngồi trên xe cổ này!
dưới hầm chung cư ổng còn chiếc Magnus 2.5 nửa, mà mấy nay Thảo Điền ngập quá ko đi được!

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
chắc mỗi người một đam mê á! ở cty có Terra, Outlander, Fortuner, Innova, Transit :D... ngoài ra sếp to cho mua mới (có đi xem Lux SA, Everest), mà ổng ko thèm đi.
dưới hầm chung cư ổng còn chiếc Magnus 2.5 nửa, mà mấy nay Thảo Điền ngập quá ko đi được!
Kệ ổng

Hạng C
18/3/16
530
12.830
93
SUV giả cầy, hihi!
Ổng đi đơn giản là vì nó rẻ tầm 2xx quăng đâu cũng dc, chứ so với Outlander bản full awd thì chắc cũng tới lắm mới thấy Escape ngon hơn, cùng lắm ưng dc cái ngoại hình chứ nội thất xấu hơn cả Out, ngập cỡ Thảo Điền chỉ có đi Terra/Fortuner/Innova thì may ra, cổ hút con Escape thấp tè ảo tưởng nó xe Mỹ SUV cũng có ngày ngộp nước :D

Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Mua cái xe cũng trăn trở quớ. Vuyến tộc sếch
Nói chung cũng tại con Veloz. Phải kg thấy nó chắc tháng rồi em cọc con toy cross luôn rồi. Đâu có lăn tăn tới giờ. Vừa mất thời gian. Mất luôn cái khuyến mãi... (Bỏ tội nhây hix)

• Haha
Reactions: lethangmy
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Sẵn nhờ các bác chỉ giúp em. Em muốn làm thêm cốp điện và cửa hít. Thì garage nào ở sài gòn làm chất lượng vậy?
Em cám ơn!

Hạng B2
19/9/20
304
696
93
Em tin bác mua thiệt tại vì dưới bác hẻm có ai khen xe này có TSS best hay lựa chọn hàng đầu vượt trội này nọ.
Mạn phép với b e xin khen xe này TSS chạy nhàn lắm. Haha e mua cross cũng 1 phan thích cái TSS này.
Chúc mừng bác chủ sắp có xe mới.

• Like
Reactions: Paponasa