Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
Biển vắng, song yên, là nên cẩn thận
Khu vĩnh yên đó biển đẹp lắm, cũng có đông người tắm. Chuẩn bị xây loạt resort ở đó, Nam Văn phong mới là khu công nghiệp, giờ nhà nước cũng căn nhắc các dự án gây ô nhiễm rồi

• Like
Reactions: phamdinhnguyen82
Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
B có uống Bia, Rượu xả stress ko ? Mà E đọc bài, thỉnh thoảng cứ phải quay ngược đt ...hì.
E cũng vừa chạy CT LT-PT biển báo tứa tung chắc do chỗ đoạn nối vào/ra chưa thi công xong...tăng giảm tốc độ liên tục.

gb confirmed
Tập Lái
24/1/11
49
105
33
12
B có uống Bia, Rượu xả stress ko ? Mà E đọc bài, thỉnh thoảng cứ phải quay ngược đt ...hì.
E cũng vừa chạy CT LT-PT biển báo tứa tung chắc do chỗ đoạn nối vào/ra chưa thi công xong...tăng giảm tốc độ liên tục.
Em cũng chẳng biết sao hình bị ngược mà cũng mới viết nên cũng chưa biết cách chỉnh lại.
Đi cao tốc mà cắm biển lung tung cũng nguy hiểm, thắng chúi đầu giảm tốc độ theo biển có khi bị xe sau nó húc như xe trên cao tốc Cam Lâm.

Hạng D
22/1/19
4.063
6.699
113
Nếu kg tính thời gian dừng nghỉ, ăn uống thì từ Hóc Môn ra tới bãi Môn này hết mấy tiếng vậy bác?

Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
Nếu kg tính thời gian dừng nghỉ, ăn uống thì từ Hóc Môn ra tới bãi Môn này hết mấy tiếng vậy bác?
Nha trang ra bãi môn 1,5 tiếng. Nhưng cam ranh đẹp hơn hoặc bằng bãi môn, nếu chỉ tắm biển thì ở cam ranh. Thích khám phá chỗ mới thì đi thêm bãi môn

gb confirmed
Tập Lái
24/1/11
49
105
33
12
Chắc cũng 9h chạy xe á bác. Cách Nha Trang 100 km nhưng hôm em đi đoạn qua Ninh Hoà đang trải lại nhựa nên đi hơi chậm.

• Like
Reactions: quangnguyen19
gb confirmed
Tập Lái
24/1/11
49
105
33
12
Nha trang ra bãi môn 1,5 tiếng. Nhưng cam ranh đẹp hơn hoặc bằng bãi môn, nếu chỉ tắm biển thì ở cam ranh. Thích khám phá chỗ mới thì đi thêm bãi môn
Nếu đơn thuần tắm biển thì chắc em đi Vũng Tàu do gần với biển lài lài ko sâu bãi cát cũng ko nhiều rác, hải sản thì giá cũng ngang nhau có đi tỉnh xa cũng chẳng rẻ hơn mấy. Biển Đồi Dương Phan Thiết nước sâu mà ven bờ toàn sỏi đá, Biển Phan Rang thì rác nylon, mấy chỗ vắng vẻ thì bãi biển toàn rác từ ngoài biển khơi tấp vào, chỉ ở resort họ dọn rác sàng cát thì trông đỡ rác sạch hơn.

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng D
22/1/19
4.063
6.699
113
Chắc cũng 9h chạy xe á bác. Cách Nha Trang 100 km nhưng hôm em đi đoạn qua Ninh Hoà đang trải lại nhựa nên đi hơi chậm.
Thanks bác! Em hỏi để cập nhật tình trạng giao thông thực tế ra miền Trung sau khi có thêm 2 đoạn cao tốc á mà.

gb confirmed
Tập Lái
24/1/11
49
105
33
12
Thanks bác! Em hỏi để cập nhật tình trạng giao thông thực tế ra miền Trung sau khi có thêm 2 đoạn cao tốc á mà.
Cao tốc Vĩnh Hảo Phan Thiết còn rút ngắn thời gian chứ cái cao tốc Cam Lâm, nếu đi Nha Trang em thấy xa hơn cả mấy chục km thì cũng chẳng nhanh hơn mấy.