Hạng D
29/1/13
1.351
14.136
113
Chuyến đi đó là kỷ niệm tuổi thơ đẹp và khó quên cho các con sau này không dễ gì có được .

• Like
Reactions: dangvinh13
Hạng B2
30/8/19
176
254
63
Quốc lộ 14 các chú Xxx rất dễ thương nhoen. Giỗ tổ HV và 30/4 các chú nghỉ. Mồng 1/5 các chú tập thể dục sớm lắm. Đoàn mình về sớm mà 1 chú dính tốc độ, các chú xin mấy xị, còn hỏi ở chơi nữa chứ dzề chi sớm?

Hạng B2
10/12/12
463
376
63
Bến Tre
Nhìn thấy ham, cảnh đẹp quá...e cũng đang ấp ủ 1 chuyến xuyên Việt cho hè nay, tầm giữa tháng 6 e khởi hành từ Bến Tre, e có tối đa được nghỉ 20 ngày, dự định ra bắc, đến Đền Hùng,...ko biết quỹ thời gian vậy có kịp ko các bác?
chủ yếu cho 2 nhóc trãi nghiệm, chứ giờ thấy học hành của tụi nhỏ nhiều quá, gì cũng fai xem qua youtube, muốn học thực tế cho bớt thành gà công nghiệp!

Mình giống Bác, 7X đời giữa, vay NH mua xe năm 2022, dịp tết cũng làm chuyến về quê vợ ở Bình Định, xe 5 người, mà chán cái về Bình Định 5 ngày là mưa hết 4 ngày, đường ven biển đi bao đẹp, lái xe sướng, an toàn. XL đủ dùng, tiết kiệm và đủ tiện nghi trong tầm giá và phục vụ gia đình ok, xe tuy 1.5 nhưng nếu hiểu và biết cách lái thì xe không yếu và rất hữu dụng (tất nhiên nó không dùng để đi offroad). mình đang chuẩn bị cho cung đường Tây Nguyên - Miền Trung dịp tết năm 2024.

Hạng B2
8/2/22
331
464
63
Mình 5 năm rồi chưa đi lại xuyên việt, chắc chờ cao tốc xong rồi đi tiếp :D

Hạng B2
11/11/20
193
358
63
40
Chắc em phải vừa đi vừa nghĩ như bác , em quê ở Đồng Hới Quảng Bình , năm ngoái em 4h sáng SG , 11h đêm Đà Nẵng , ở chơi buổi sáng ở ĐN , chiều là có mặt ở quê , năm nay thì già rồi nên ra Qui Nhơn ngủ , rồi ra ĐN chơi tiếp xong mới chạy về QB .
Giờ có cao tốc nên đi xe về Miền Trung nhanh lắm , còn mỗi khúc Phú Yên là đường vẫn xấu , Qui Nhơn thì hơi đông xe xíu , chứ có cái cao tốc Phan Thiết là em mừng lắm , trước giờ chạy xe mệt nhất là chạy từ SG ra Phan Thiết .