Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
mai lên xem đc thì múc căn này. con bé sale mới báo chương trình super deal mua 1 tặng 1. View attachment 2833781
Bác lại tin lời em sale rồi. Trên Bảo Lộc hay Bảo Lâm, đa phần các "dự án" là đất trống, nhà tiền chế hoặc công trình không kiên cố cả bác ah. Nhà xây kiên cố liền kề như này ko có đâu. Mà nó ghi rõ là mua 1 nền tặng 1 nền chứ có phải mua 1 căn tặng 1 căn đâu bác =))

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Bác lại tin lời em sale rồi. Trên Bảo Lộc hay Bảo Lâm, đa phần các "dự án" là đất trống, nhà tiền chế hoặc công trình không kiên cố cả bác ah. Nhà xây kiên cố liền kề như này ko có đâu. Mà nó ghi rõ là mua 1 nền tặng 1 nền chứ có phải mua 1 căn tặng 1 căn đâu bác =))
đi về hôm qua rồi. đi 2 ngày. tối ngủ vs e sale..trong cùng 1 homestay nhưng khác phòng :p

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
28 căn liền kề. tôi thấy đẹp mua..còn lợi nhuận 2-3 năm sau mới tính tới. mà bác kia nói đúng. mua căn đó nhưng k đc tặng căn bên cạnh mà tặng 1 lô đất 160m2 ở Lộc An. view đồi nói chung cũng đẹp lắm

Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
28 căn liền kề. tôi thấy đẹp mua..còn lợi nhuận 2-3 năm sau mới tính tới. mà bác kia nói đúng. mua căn đó nhưng k đc tặng căn bên cạnh mà tặng 1 lô đất 160m2 ở Lộc An. view đồi nói chung cũng đẹp lắm
từ đây ra TT BL khoảng nhiêu km bác ? giá nhiêu căn ? nhiêu m2...tks

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
từ đây ra TT BL khoảng nhiêu km bác ? giá nhiêu căn ? nhiêu m2...tks
uk nhỉ quên mẹ nó mất hôm đấy kg đo xem bao km? ngồi mải chém vs bé sale. thấy cũng nhanh nhanh mà đường thẳng đẹp kg cua quẹo nhiều. 150m2. 2ty8. có bank có góp. nhưng tôi múc luôn để đc free lô ở Lộc An. chiết khấu thì kể cả 50% như Nova nó cũng chỉ cố định nhiêu đó. còn đất theo năm tháng nó tăng giá trị bao nhiêu thì căn shophouse này tôi mua rẻ đc bấy nhiêu..tôi nghĩ vậy lm vậy luôn..theo các bác có ok kg nhỉ

Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
uk nhỉ quên mẹ nó mất hôm đấy kg đo xem bao km? ngồi mải chém vs bé sale. thấy cũng nhanh nhanh mà đường thẳng đẹp kg cua quẹo nhiều. 150m2. 2ty8. có bank có góp. nhưng tôi múc luôn để đc free lô ở Lộc An. chiết khấu thì kể cả 50% như Nova nó cũng chỉ cố định nhiêu đó. còn đất theo năm tháng nó tăng giá trị bao nhiêu thì căn shophouse này tôi mua rẻ đc bấy nhiêu..tôi nghĩ vậy lm vậy luôn..theo các bác có ok kg nhỉ
Bác cho cái map từ SG lên đó nhiêu km, từ đó ra TTBL nhiêu km...kêu con ghệ sales đó cho á
Nhà nó giao thô hay hoàn thiện bác ,,,ngang x dài ,...sổ có chưa ...khu đó xung quanh dân cư có đông đúc ko ...chừng nào nó giao nhà ....
Tks
p/s : chờ thêm tg thằng chủ đầu tư nó ngộp Bank ..khả năng down nữa ko bác :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/3/14
875
1.910
118
Rất ổn, được kèm lô lộc an, khu lộc an trên qlo 20 cũng đang phát triển, hạ tầng được sửa sang, dân cư đông bán kính tính từ khu chợ lộc an là 3km , từ qlo vào 1-2 km giá 2-4 triệu/m2 đầu tư được

Hạng B2
1/7/21
103
1.481
93
Chuẩn bị kỷ luật thêm Lờ đờ Bờ lờ qua các thời kỳ, giai đoạn ngủ đông sâu chính thức bắt đầu.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Rất ổn, được kèm lô lộc an, khu lộc an trên qlo 20 cũng đang phát triển, hạ tầng được sửa sang, dân cư đông bán kính tính từ khu chợ lộc an là 3km , từ qlo vào 1-2 km giá 2-4 triệu/m2 đầu tư được
gửi e lô xem thử bác